wpresidence - en to is_IS translation catalogue (1891 entries)

en:  (*only numbers)
is_IS: (* aðeins tölur)

en:  Custom title instead of Multi Unit label(*for sub unit).
is_IS: Sérsniðin titill í stað margmiðlunarmerkis (* fyrir undirhluta).

en:  Custom title instead of Multi Unit label.
is_IS: Sérsniðin titill í stað Multi Unit merki.

en:  Custom title instead of Property Address label.
is_IS: Sérsniðin titill í staðinn fyrir Property Address merki.

en:  Featured Payment
is_IS: Valin greiðsla

en:  If your question is not here, please go to http://support.wpestate.org, create an account and post a ticket. The registration is simple and as soon as you send a ticket we are notified. We usually answer in the next 24h (except weekends). Please use this system and not the email. It will help us answer your questions much faster. Thank you!
is_IS: Ef spurningin þín er ekki hér skaltu fara á http://support.wpestate.org, búa til reikning og senda inn miða. Skráningin er einföld og um leið og þú sendir miða erum við tilkynnt. Við svarum yfirleitt á næstu 24 klst. (Nema helgar). Vinsamlegast notaðu þetta kerfi og ekki tölvupóstinn. Það mun hjálpa okkur að svara spurningum þínum miklu hraðar. Þakka þér fyrir!

en:  Linkedin page link, with https://
is_IS: Linkedin síðu hlekkur, með https: //

en:  Order in listing page
is_IS: Panta á skráningu síðu

en:  Select the splash page type.
is_IS: Veldu tegund splash síðu.

en:  Slider Images
is_IS: Renna myndir

en:  You can upload maximum %s images
is_IS: Þú getur hlaðið upp hámarks %s myndum

en:  click to add currency
is_IS: smelltu til að bæta við gjaldeyri

en:  click to add field
is_IS: smelltu til að bæta við reit

en:  days ago
is_IS: fyrir dögum

en:  equal with
is_IS: jafnt með

en:  has
is_IS: hefur

en:  hours ago
is_IS: klukkustundum síðan

en:  in
is_IS: í

en:  minutes ago
is_IS: mínútum síðan

en:  on
is_IS: á

en:  package on
is_IS: pakki á

en:  seconds ago
is_IS: sekúndur síðan

en:  similar with
is_IS: svipað með

en:  the list of countries where Yelp is available.
is_IS: Listi yfir lönd þar sem Yelp er í boði.

en: %s (Invalid)
is_IS:  %s (ógilt)

en: %s (Pending)
is_IS:  %s (bið)

en: %sActivate the Envato Market plugin%s to get updates for your ThemeForest and CodeCanyon items.
is_IS:  %s Virkjaðu Envato Market tappi %s til að fá uppfærslur fyrir ThemeForest og CodeCanyon vörurnar þínar.

en: %sInstall the Envato Market plugin%s to get updates for your ThemeForest and CodeCanyon items.
is_IS:  %sSettu inn Envato Market tappi %s til að fá uppfærslur fyrir ThemeForest og CodeCanyon vörurnar þínar.

en: &laquo; Older Comments
is_IS: «Eldri athugasemdir

en: (only numbers)
is_IS: (aðeins tölur)

en: * At least 1 image is required for a valid submission.Minimum size is 500/500px.
is_IS: * Að minnsta kosti 1 mynd er krafist fyrir gilt uppgjöf. Lágmarksstærð er 500 / 500px.

en: ** Double click on the image to select featured.
is_IS: ** Tvöfaldur smellur á myndina til að velja lögun.

en: *** Change images order with Drag & Drop.
is_IS: *** Breyttu myndaröð með Drag og slepptu.

en: **** PDF files upload supported as well.
is_IS: **** PDF skrár hlaða einnig upp sem stutt.

en: ***** Images might take longer to be processed.
is_IS: ***** Myndir geta tekið lengri tíma að vinna úr.

en: ***Please understand that we cannot add here color controls for all theme elements & details. Doing that will result in a overcrowded and useless interface. These small details need to be addressed via custom css code
is_IS: *** Vinsamlegast skiljið að við getum ekki bætt við hér litastýringu fyrir alla þemaþætti og upplýsingar. Að gera það mun leiða til yfirfyllt og gagnslaus tengi. Þessar smáatriði þurfa að vera beint með sérsniðnum css kóða

en: *Address
is_IS: * Heimilisfang

en: *After you change the password you will have to login again.
is_IS: * Eftir að þú hefur breytt lykilorðinu þarftu að skrá þig inn aftur.

en: *Do not duplicate labels and make sure search fields do not contradict themselves
is_IS: * Ekki afrita merki og ganga úr skugga um að leitarvettvangur andstætti ekki sjálfum sér

en: *Hold CTRL for multiple selection
is_IS: * Haltu CTRL til margra vali

en: *Hold CTRL for multiple selection.
is_IS: * Haltu CTRL til margra vali.

en: *Labels will not apply for taxonomy dropdowns fields
is_IS: * Merkingar eiga ekki við um flokkun fellibylja

en: *Title (mandatory)
is_IS: * Titill (skylda)

en: *minimum 500px x 500px
is_IS: * Lágmark 500px x 500px

en: 1. Description
is_IS: 1. Lýsing

en: 1. If you are NOT using "Ultimate Addons for Visual Composer" please disable it or just disable the modules you don't use. It will reduce the size of javascript files you are loading and increase the site speed!
is_IS: 1. Ef þú notar EKKI &quot;Ultimate Addons for Visual Composer&quot; skaltu slökkva á því eða slökkva á einingar sem þú notar ekki. Það mun draga úr stærð javascript skrár sem þú ert að hlaða og auka síðuna hraða!

en: 100% width column
is_IS: 100% breidd súla

en: 2 columns: 1/3 + 2/3
is_IS: 2 dálkar: 1/3 + 2/3

en: 2 columns: 2/3 + 1/3
is_IS: 2 dálkar: 2/3 + 1/3

en: 2 equal columns
is_IS: 2 jöfn dálkar

en: 2. Use the EWWW Image Optimizer (or WP Smush IT) plugin to optimise images- optimised images increase the site speed.
is_IS: 2. Notaðu EWWW Image Optimizer (eða WP Smush IT) tappann til að fínstilla myndir - bjartsýni myndir auka vefhraða.

en: 3 columns: 1/2 + 1/4 + 1/4
is_IS: 3 dálkar: 1/2 + 1/4 + 1/4

en: 3 columns: 1/4 + 1/2 + 1/4
is_IS: 3 dálkar: 1/4 + 1/2 + 1/4

en: 3 columns: 1/4 + 1/4 + 1/2
is_IS: 3 dálkar: 1/4 + 1/4 + 1/2

en: 3 equal columns
is_IS: 3 jöfn dálkar

en: 3. Create a free account on Cloudflare (https://www.cloudflare.com/) and use this CDN.
is_IS: 3. Búðu til ókeypis reikning á Cloudflare (https://www.cloudflare.com/) og notaðu þetta CDN.

en: 3. Location
is_IS: 3. Staðsetning

en: 4 equal columns
is_IS: 4 jöfn dálkar

en: 4. Details
is_IS: 4. Upplýsingar

en: 4. If you are using custom categories make sure you are adding the custom pins images on Theme Options -> Map -> Pin Management. The site will get slow if it needs to look for images that don't exist.
is_IS: 4. Ef þú ert að nota sérsniðna flokka skaltu ganga úr skugga um að þú sért að bæta sérsniðnar myndirnar á Þemavalkostir -&gt; Kort -&gt; Stjórnun. Síðan verður hægur ef það þarf að leita að myndum sem eru ekki til.

en: 5. Amenities
is_IS: 5. Aðstaða

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
is_IS: <span class="meta-nav">←</span> Eldri færslur

en: A high number will increase the response time and server load. Use a number that works for your current hosting situation. Put -1 for all pins.
is_IS: Hátt númer mun auka svarstíma og miðlarahleðslu. Notaðu númer sem virkar fyrir núverandi hýsingu. Settu -1 fyrir alla pinna.

en: A new agent was added on %website_url.
    Username: %user_profile
is_IS: Ný umboðsmaður var bætt á% website_url. Notandanafn:% user_profile

en: A new password was sent via email!
is_IS: Nýtt lykilorð var sent með tölvupósti!

en: A password will be e-mailed to you
is_IS: Lykilorð verður sent til þín

en: A user updated his profile on %website_url.
    Username: %user_profile
is_IS: Notandi uppfærði prófílinn sinn á% website_url. Notandanafn:% user_profile

en: ADD PROPERTY
is_IS: Bæta við eign

en: About Me
is_IS: Um mig

en: About Me
is_IS: Um mig

en: About Us
is_IS: Um okkur

en: Account Downgraded
is_IS: Reikningur lækkaður

en: Account Downgraded on %website_url
is_IS: Reikningur lækkaður á% website_url

en: Action Categories
is_IS: Aðgerðir Flokkar

en: Action Category
is_IS: Aðgerð Flokkur

en: Activate
is_IS: Virkja

en: Active
is_IS: Virkur

en: Active Life
is_IS: Virk líf

en: Add Agent on Sidebar
is_IS: Bæta við umboðsmanni á hliðarstiku

en: Add Currencies for Multi Currency Widget.
is_IS: Bæta við Gjaldmiðlum fyrir Multi Currency Widget.

en: Add Custom Field
is_IS: Bæta við sérsniðnu sviði

en: Add Listing
is_IS: Bæta við skráningu

en: Add New Agent
is_IS: Bæta við nýjum umboðsmanni

en: Add New Custom Field
is_IS: Bæta við nýjum sérsniðnum reit

en: Add New Element in Features and Amenities
is_IS: Bæta við nýjum þáttum í eiginleikum og aðstöðu

en: Add New Page
is_IS: Bæta við nýrri síðu

en: Add New Property
is_IS: Bæta við nýjum eignum

en: Add a little more info about your property.
is_IS: Bættu smá upplýsingar um eign þína.

en: Add just the video ID from the vimeo or youtube url.
is_IS: Bættu bara við myndskeiðinu frá vimeo eða æska vefslóðinni.

en: Add logo margin top number.
is_IS: Bæta við upphleyptum lógóshópi.

en: Add new Google Maps pins for actions & categories combined (example: 'apartments in sales')
is_IS: Bættu við nýjum Google Maps pinna fyrir aðgerðir og flokkar samanlagt (dæmi: &#39;íbúðir í sölu&#39;)

en: Add new Google Maps pins for single actions / single categories.
is_IS: Bættu við nýjum Google Maps stiklum fyrir einnar aðgerðir / einnar flokkar.

en: Add new Google Maps pins for single actions / single categories. For speed reason, you MUST add pins if you change categories and actions names.
is_IS: Bættu við nýjum Google Maps stiklum fyrir einnar aðgerðir / einnar flokkar. Fyrir hraðaástæðu, þá verður þú að bæta við pinna ef þú breytir flokkum og aðgerðum nöfn.

en: Add some information about you.
is_IS: Bættu við upplýsingum um þig.

en: Add some information about your agency.
is_IS: Bættu við upplýsingum um stofnunina þína.

en: Add some information about yourself.
is_IS: Bættu við upplýsingum um sjálfan þig.

en: Add the image for the contact page contact area. Minim 350px wide for a nice design.
is_IS: Bættu myndinni við tengiliðarsíðusvæðið. Lágmark 350px breiður fyrir góðan hönnun.

en: Add this code in your .httaces file(copy paste at the end). It will activate the browser cache and speed up your site.
is_IS: Bættu þessari kóða við í hnitskránni þinni (afritaðu líma í lokin). Það mun virkja skyndiminni vafrans og flýta fyrir síðuna þína.

en: Add your contact information.
is_IS: Bættu við upplýsingum þínum um tengiliði.

en: Add your own currency for Wire payments.
is_IS: Bættu við eigin gjaldmiðil fyrir vírgjald.

en: Add your social media information.
is_IS: Bættu við upplýsingum um félagslega fjölmiðla þína.

en: Add, edit or delete property custom fields.
is_IS: Bættu við, breyttu eða eyddu sérsniðnum reitum í eignum.

en: Adding a price will make it easier for users to find your property in search results.
is_IS: Að bæta við verði auðveldar notendum að finna eign þína í leitarniðurstöðum.

en: Address
is_IS: Heimilisfang

en: Admin - Expired Listing
is_IS: Admin - Útrunnið skráning

en: Admin - New wire Transfer
is_IS: Admin - Nýr vírflutningur

en: Admin Should approve the reviews
is_IS: Admin Ætti að samþykkja dóma

en: Adress:
is_IS: Heimilisfang:

en: Advanced
is_IS: Ítarlegri

en: Advanced Search
is_IS: Ítarleg leit

en: Advanced Search
is_IS: Ítarleg leit

en: Advanced Search Background Color
is_IS: Ítarleg leit Bakgrunnslitur

en: Advanced Search Background color Opacity
is_IS: Ítarleg leit Bakgrunnslitur Ógagnsæi

en: Advanced Search Colors
is_IS: Ítarleg leit Litir

en: Advanced Search Fields Font Color
is_IS: Advanced Search Fields leturlitur

en: Advanced Search Font Color
is_IS: Ítarleg leit letur Litur

en: Advanced Search Form
is_IS: Ítarleg leitarniðurstöður

en: Advanced Search Settings
is_IS: Ítarleg leit Stillingar

en: Advanced Search Type ?
is_IS: Ítarleg leitartegund?

en: Afghanistan
is_IS: Afganistan

en: After Price Label (ex: "/month")
is_IS: Eftir verðmiði (td: &quot;/ mánuður&quot;)

en: After adding a new feature,  make sure you select it to be part of the property submission form from Membership -> Property Submission Page.
is_IS: Eftir að þú hefur bætt við nýjum eiginleikum skaltu ganga úr skugga um að þú veljir það til að vera hluti af eyðublaðinu um eign frá aðild -&gt; Property Submission Page.

en: Agencies in
is_IS: Stofnanir í

en: Agency
is_IS: Stofnunin

en: Agency Action Category Page
is_IS: Aðgerðasvið stofnunarinnar

en: Agency Area Page
is_IS: Efnisyfirlit

en: Agency Area/Categories
is_IS: Umboðsskrifstofa / flokkar

en: Agency Category Page
is_IS: Efnisflokkar síðu

en: Agency City Page
is_IS: Borgarstofa stofnunarinnar

en: Agency County/State Page
is_IS: Lyfjastofnun / Ríki Page

en: Agency Details
is_IS: Upplýsingar um stofnunina

en: Agency Location
is_IS: Stofnunin Staðsetning

en: Agency Name
is_IS: Nafn stofnunar

en: Agency Page
is_IS: Stofnunin

en: Agency Reviews
is_IS: Umboðsskrifstofa

en: Agent
is_IS: Umboðsmaður

en: Agent Action Category Page
is_IS: Agent Action Flokkur Page

en: Agent Area Page
is_IS: Umboðsskrifstofa

en: Agent Area/Categories
is_IS: Umboðsskrifstofa / flokkar

en: Agent Categories Page
is_IS: Umboðsmaður flokkar síðu

en: Agent County/State Page
is_IS: Umboðsmaður / ríki Page

en: Agent Custom Data
is_IS: Sérsniðin gögn umboðsmanns

en: Agent Details
is_IS: Upplýsingar umboðsmanns

en: Agent Page
is_IS: Umboðsmaður

en: Agent Password
is_IS: Agent lykilorð

en: Agent Reviews
is_IS: Umboðsmanni

en: Agent Sidebar Position
is_IS: Stuðningur við hliðarstiku

en: Agent Unit/Card min height
is_IS: Umboðsmaður / Card min hæð

en: Agent Unit/Card min height(works on agent lists and agent taxonomy)
is_IS: Agent Unit / Card min hæð (vinnur á listum umboðsmanns og umboðsmaður flokkun)

en: Agent Username
is_IS: Umboðsmaður notanda

en: Agent custom data
is_IS: Sérsniðin gögn umboðsmanns

en: Agent list
is_IS: Agent listi

en: Agent need a first & last name
is_IS: Umboðsmaður þarf fyrsta og eftirnafn

en: Agent page Sidebar
is_IS: Efnisyfirlit síðu síðu

en: Agent profile edited
is_IS: Umboðsaðili breytt

en: Agent was added... You will be redirected to your agent list...
is_IS: Umboðsmaður var bætt við ... Þú verður vísað áfram á umboðsmannalistann þinn ...

en: Albania
is_IS: Albanía

en: Algeria
is_IS: Alsír

en: All
is_IS: Allt

en: All Actions
is_IS: Allar aðgerðir

en: All Areas
is_IS: Öll svæði

en: All Cities
is_IS: Allar borgir

en: All Counties/States
is_IS: Allir sýslur / ríki

en: All Countries
is_IS: Öll lönd

en: All Types
is_IS: Allar gerðir

en: All installations and activations have been completed.
is_IS: Allar innsetningar og virkjanir hafa verið lokið.

en: All installations have been completed.
is_IS: Öllum búnaði hefur verið lokið.

en: All plugins installed and activated successfully. %s
is_IS: Allar viðbætur settar upp og virkja með góðum árangri.  %s

en: Allow login via Facebook ?
is_IS: Leyfa innskráningu með Facebook?

en: Allow login via Google ?
is_IS: Leyfa innskráningu með Google?

en: Allow login via Yahoo ?
is_IS: Leyfa innskráningu með Yahoo?

en: Allow login via Yahoo ?
is_IS: Leyfa innskráningu með Yahoo?

en: Allowed Files
is_IS: Leyfðar skrár

en: Amenities and Features
is_IS: Aðstaða og eiginleikar

en: Amenities and Features for Advanced Search?
is_IS: Aðstaða og eiginleikar fyrir Ítarleg leit?

en: American Samoa
is_IS: Ameríku

en: Amount Financed:
is_IS: Fjárhæð fjármögnunar:

en: Amount:
is_IS: Magn:

en: An email with the generated password was sent!
is_IS: Netfang með mynda lykilorðinu var sent!

en: Angola
is_IS: Angóla

en: Annual cost of Loan:
is_IS: Árlegur kostnaður við lán:

en: Antarctica
is_IS: Suðurskautslandið

en: Antigua and Barbuda
is_IS: Antígva og Barbúda

en: Any
is_IS: Einhver

en: Any custom parameters for agent
is_IS: Allir sérsniðnar breytur fyrir umboðsmann

en: Appearance
is_IS: Útlit

en: Apperance Options
is_IS: Framúrskarandi valkostir

en: Applies for global header media with google maps, except advanced search results, properties list and taxonomies pages.
is_IS: Gildir fyrir alþjóðlegum haus fjölmiðlum með google kortum, nema háþróaður leitarniðurstöður, eignalisti og taxonomies síður.

en: Applies for global header media with google maps. Add only numbers (ex: -74.155058).
is_IS: Gildir fyrir alþjóðlega haus fjölmiðla með google kortum. Bættu aðeins við tölum (td: -74.155058).

en: Applies for global header media with google maps. Add only numbers (ex: 40.577906).
is_IS: Gildir fyrir alþjóðlega haus fjölmiðla með google kortum. Bættu aðeins við tölum (td: 40.577906).

en: Applies for header google maps when set as global header media type, except property page.
is_IS: Gildir fyrir header google maps þegar það er stillt sem fjölmiðlavefur á heimsvísu, nema eignasíðu.

en: Applies for header google maps when set as global header media type.
is_IS: Gildir fyrir header google maps þegar það er sett sem alþjóðlegt haus fjölmiðla tegund.

en: Approved Listings
is_IS: Samþykkt skráningar

en: Are you sure you want to delete this?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu?

en: Are you sure you wish to delete
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða

en: Are you sure you wish to delete?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða?

en: Area
is_IS: Svæði

en: Argentina
is_IS: Argentína

en: Armenia
is_IS: Armenía

en: Arts & Entertainment
is_IS: Listir og afþreying

en: Australia
is_IS: Ástralía

en: Austria
is_IS: Austurríki

en: Automotive
is_IS: Bílar

en: Available Units
is_IS: Lausar einingar

en: Available version:
is_IS: Laus útgáfa:

en: Azerbaijan
is_IS: Aserbaídsjan

en: Back to Login
is_IS: Til baka í Innskráning

en: Background Color
is_IS: Bakgrunns litur

en: Background for Footer
is_IS: Bakgrunnur fyrir fæti

en: Bahamas
is_IS: Bahamaeyjar

en: Bahrain
is_IS: Barein

en: Bathrooms
is_IS: Baðherbergi

en: Bathrooms (*only numbers)
is_IS: Baðherbergi (* aðeins númer)

en: Bathrooms High to Low
is_IS: Baðherbergi hár til lágt

en: Bathrooms Low to high
is_IS: Baðherbergi Lág til hátt

en: Baths:
is_IS: Bað:

en: Baths:
is_IS: Bað:

en: Beauty & Spas
is_IS: Fegurð og heilsulindir

en: Because of that, properties or categories may not appear immediately on your site.
is_IS: Vegna þess geta eignir eða flokka ekki birst strax á vefsvæðinu þínu.

en: Bedrooms
is_IS: Svefnherbergi

en: Bedrooms (*only numbers)
is_IS: Svefnherbergi (* aðeins númer)

en: Bedrooms High to Low
is_IS: Svefnherbergi hátt til lágt

en: Bedrooms Low to high
is_IS: Svefnherbergi Lág til hátt

en: Before Price Label (ex: "from ")
is_IS: Áður en verðmiðill (td: &quot;frá&quot;)

en: Belarus
is_IS: Hvíta-Rússland

en: Belgium
is_IS: Belgía

en: Belize
is_IS: Belís

en: Bermuda
is_IS: Bermúda

en: Bhutan
is_IS: Bútan

en: Billing Type
is_IS: Tegund innheimtu

en: Blog Category/Archive List type
is_IS: Blog Category / Archive Listi tegund

en: Blog Category/Archive Sidebar
is_IS: Blog Category / Archive Sidebar

en: Blog Category/Archive Sidebar Position
is_IS: Blog Category / Archive Sidebar Staða

en: Blog Unit/Card min height
is_IS: Blog Unit / Card min hæð

en: Blog Unit/Card min height
is_IS: Blog Unit / Card min hæð

en: Bolivia
is_IS: Bólivía

en: Border Bottom Header Height
is_IS: Border Bottom Header Hæð

en: Border Bottom Header Height in px
is_IS: Border Bottom Header Hæð í px

en: Border Bottom Sticky Header Height
is_IS: Border Bottom Sticky Header Hæð

en: Border Bottom Sticky Header Height px
is_IS: Border Bottom Sticky Header Hæð px

en: Border Color
is_IS: Border Colour

en: Border Corner Radius for unit elements, like property unit, agent unit or blog unit etc
is_IS: Border Corner Radius fyrir einingu þætti, eins og eign eining, umboðsmaður eining eða blogg eining o.fl.

en: Bosnia and Herzegowina
is_IS: Bosnía og Hersegóvína

en: Botswana
is_IS: Botsvana

en: Box Shadow on elements like property unit
is_IS: Box Shadow á þætti eins og eign eining

en: Box Shadow on elements like property unit. Type none for no shadow or put the css values like  0px 2px 0px 0px rgba(227, 228, 231, 1)
is_IS: Box Shadow á þætti eins og eign eining. Sláðu engu fyrir skugga eða settu css gildi eins og 0px 2px 0px 0px rgba (227, 228, 231, 1)

en: Boxed Content Background Color
is_IS: Hnefaleikar innihaldsefni í reit

en: Brazil
is_IS: Brasilía

en: Breadcrumbs, Meta and Second Line Font Color
is_IS: Breadcrumbs, Meta og Second Line leturlitur

en: Bulgaria
is_IS: Búlgaría

en: Burundi
is_IS: Búrúndí

en: Buy new license
is_IS: Kaupa nýtt leyfi

en: CSS Classes (optional)
is_IS: CSS flokkar (valfrjálst)

en: Cache was cleared
is_IS: Skyndiminni var hreinsað

en: Calendar
is_IS: Dagatal

en: Cambodia
is_IS: Kambódía

en: Cameroon
is_IS: Kamerún

en: Can\t create user with this credentials
is_IS: Get \ t búið til notanda með þessa persónuskilríki

en: Canada
is_IS: Kanada

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Cancel Reply
is_IS: Hætta við svar

en: Categories
is_IS: Flokkar

en: Category
is_IS: Flokkur

en: Category Archives: %s
is_IS: Flokkur Archives: %s

en: Category:
is_IS: Flokkur:

en: Category:
is_IS: Flokkur:

en: Central African Republic
is_IS: Mið-Afríkulýðveldið

en: Change Colors
is_IS: Breyta litum

en: Change Password
is_IS: Breyta lykilorði

en: Change log
is_IS: Breytingaskrá

en: Cheatin&#8217; huh?
is_IS: Cheatin?

en: China
is_IS: Kína

en: Choose the theme layout: wide or boxed.
is_IS: Veldu þema útlitið: breitt eða boxað.

en: Christmas Island
is_IS: Jólaeyja

en: City
is_IS: Borg

en: Clear theme cache after demo import is complete!
is_IS: Hreinsa þema skyndiminni eftir kynningu innflutnings er lokið!

en: Close Street View
is_IS: Loka götusýn

en: Colombia
is_IS: Kólumbía

en: Comment
is_IS: Athugasemd

en: Comment navigation
is_IS: Athugasemd flakk

en: Comments are closed.
is_IS: Athugasemdir eru lokaðar.

en: Company Address
is_IS: Nafn fyrirtækis

en: Company Name
is_IS: nafn fyrirtækis

en: Company name for contact page
is_IS: Nafn fyrirtækis fyrir tengiliðasíðu

en: Company phone number.
is_IS: Fyrirtæki símanúmer.

en: Company skype
is_IS: Skype fyrirtæki

en: Compare
is_IS: Bera saman

en: Compare Listings
is_IS: Bera saman skráningar

en: Confirm New Password
is_IS: Staðfestu nýtt lykilorð

en: Confirm your ACCOUNT DELETION request! Clicking the button below will delete your account and data. This means you will no longer be able to login to your account and access your account information: My Profile, My Properties, Inbox, Saved Searches and Messages. This operation CAN NOT BE REVERSED!
is_IS: Staðfestu reikningsskilaboða þína! Ef þú smellir á hnappinn hér að neðan mun eyða reikningnum þínum og gögnum. Þetta þýðir að þú munt ekki lengur geta skráð þig inn á reikninginn þinn og fengið aðgang að reikningsupplýsingunum þínum: My Profile, My Properties, Inbox, Saved Searches og Skilaboð. Þessi aðgerð getur ekki verið afturkölluð!

en: Congo
is_IS: Kongó

en: Congo, the Democratic Republic of the
is_IS: Kongó, Lýðveldið

en: Connecting to Paypal! Please wait...
is_IS: Tengist Paypal! Vinsamlegast bíðið...

en: Contact 7 Settings
is_IS: Hafðu samband við 7 Stillingar

en: Contact Me
is_IS: Hafðu samband við mig

en: Contact Page - Company HQ Latitude
is_IS: Tengiliður Page - Fyrirtæki HQ Breidd

en: Contact Page - Company HQ Longitude
is_IS: Hafa samband - HQ lengdargráða

en: Contact Page Details
is_IS: Upplýsingar um tengilið síðu

en: Contact Us
is_IS: Hafðu samband við okkur

en: Contact form 7 code for agent
is_IS: Hafa samband 7 formi fyrir umboðsmann

en: Contact form 7 code for agent (ex: [contact-form-7 id="2725" title="contact me"])
is_IS: Snerting mynda 7 kóða fyrir umboðsmanni (td: [contact-form-7 id = &quot;2725&quot; title = &quot;hafðu samband við mig&quot;])

en: Contact form 7 code for contact page
is_IS: Snerting mynd 7 kóða fyrir tengilið síðu

en: Contact form 7 code for contact page template (ex: [contact-form-7 id="2725" title="contact me"])
is_IS: Hafa samband 7 form fyrir tengiliðasniðmát (td: [contact-form-7 id = &quot;2725&quot; title = &quot;hafðu samband við mig&quot;))

en: Contact me
is_IS: Hafðu samband við mig

en: Container Styles( *set custom styles for mega menu container only:.  Ex: background position, background repeat )
is_IS: Container Styles (* setja sérsniðnar stíll fyrir mega valmynd ílát eingöngu:. Ex: bakgrunnsstaða, bakgrunnur endurtaka)

en: Content Area Background Color
is_IS: Innihaldssvæði bakgrunnslit

en: Content Area Internal Padding
is_IS: Innihaldsefni Innihaldsefna

en: Content Area Internal Padding (top,left,bottom,right)
is_IS: Innihald Innri Padding (efsta, vinstri, neðst, hægri)

en: Content Background Color
is_IS: Innihald bakgrunnslit

en: Content Button Background
is_IS: Innihaldshnappur bakgrunnur

en: Content Text Color
is_IS: Innihald texta Litur

en: Content Width (In Percent)
is_IS: Innihald Breidd (í prósentu)

en: Content for
is_IS: Innihald fyrir

en: Continue
is_IS: Haltu áfram

en: Continue Reading
is_IS: Halda áfram að lesa

en: Controls circle radius value for user geolocation pin. Type only numbers (ex: 400).
is_IS: Stýrir hringlaga radíusgildi fyrir notanda geolocation pinna. Sláðu aðeins inn tölur (td: 400).

en: Conversation started by you
is_IS: Samtal byrjaði af þér

en: Copy/paste below the custom map style code.
is_IS: Afritaðu / límdu neðan sérsniðna kortstílkóðann.

en: Copy/paste the iframe code of your property video tour.
is_IS: Afritaðu / límdu iframe kóðann á myndbandsferð þinni.

en: Copyright Message
is_IS: Höfundarréttur Skilaboð

en: Costa Rica
is_IS: Kosta Ríka

en: Cote d'Ivoire
is_IS: Cote d&#39;Ivoire

en: Country
is_IS: Land

en: Country
is_IS: Land

en: County / State
is_IS: Sýslu / Ríki

en: County State
is_IS: County ríki

en: County, City or Area is
is_IS: Svæði, borg eða svæði er

en: Cover Image for video
is_IS: Cover mynd fyrir myndskeið

en: Create an account
is_IS: Búðu til reikning

en: Croatia (Hrvatska)
is_IS: Króatía (Hrvatska)

en: Crop Images on lightbox
is_IS: Skerið myndirnar í ljósasafni

en: Cuba
is_IS: Kúbu

en: Currency
is_IS: Gjaldmiðill

en: Currency For Paid Submission
is_IS: Gjaldmiðill fyrir greiddan uppgjöf

en: Currency Label
is_IS: Gjaldmiðill Merki

en: Currency Position
is_IS: Gjaldmiðill Staða

en: Currency Symbol
is_IS: Gjaldmiðill tákn

en: Currency Value
is_IS: Gjaldmiðill gildi

en: Currency label - will appear on front end
is_IS: Gjaldmiðillamerki - birtist á framhliðinni

en: Currency symbol
is_IS: Gjaldmiðill tákn

en: Currency value compared with the base currency value.
is_IS: Gjaldmiðill gildi miðað við grunn gjaldmiðil gildi.

en: Current Version:
is_IS: Núverandi útgáfa:

en: Custom CSS
is_IS: Sérsniðin CSS

en: Custom Colors
is_IS: Sérsniðnar litir

en: Custom Colors Settings
is_IS: Sérsniðnar litastillingar

en: Custom Css
is_IS: Sérsniðin Css

en: Custom Currency Symbol - *select it from the list above after you add it.
is_IS: Custom Currency Symbol - * veldu það af listanum hér fyrir ofan eftir að þú hefur bætt því við.

en: Custom Fields
is_IS: Sérsniðnar reitir

en: Custom Fields are enabled and set from Advanced Search Form.
is_IS: Sérsniðnar reitir eru virkir og settar í Advanced Search Form.

en: Custom Fields list
is_IS: Sérsniðin reitlista

en: Custom Fonts
is_IS: Sérsniðnar leturgerðir

en: Custom link for
is_IS: Sérsniðin hlekkur fyrir

en: Custom title instead of Description label.
is_IS: Sérsniðin titill í stað lýsingarmerkis.

en: Custom title instead of Property Details label.
is_IS: Sérsniðin titill í stað merkingar um eignarupplýsingar.

en: Cyprus
is_IS: Kýpur

en: Czech Republic
is_IS: Tékkland

en: Daily Archives: %s
is_IS: Daglegar skjalasöfn: %s

en: Dashboard Buy Package Select Background
is_IS: Mælaborð Kauppakki Veldu bakgrunn

en: Dashboard Package Select
is_IS: Dashboard Package Veldu

en: Dashboard Package Selected
is_IS: Mælaborð valið

en: Dashboard Top Bar Right Widget Area
is_IS: Dashboard Efst Bar Hægri Widget Area

en: Date
is_IS: Dagsetning

en: Day
is_IS: Dagur

en: Default
is_IS: Sjálfgefið

en: Default Map zoom (1 to 20)
is_IS: Sjálfgefið kort zoom (1 til 20)

en: Delete Agent
is_IS: Eyða umboðsmanni

en: Delete profile
is_IS: Eyða prófíl

en: Delete property
is_IS: Eyða eignum

en: Denmark
is_IS: Danmörk

en: Description
is_IS: Lýsing

en: Design
is_IS: Hönnun

en: Design Type?
is_IS: Hönnun tegund?

en: Developer
is_IS: Hönnuður

en: Developer Action Category  Page
is_IS: Höfundur Aðgerð Flokkur Page

en: Developer Area Page
is_IS: Hönnuður Area Page

en: Developer Area/Categories
is_IS: Hönnuður Svæði / Flokkar

en: Developer City Page
is_IS: Framkvæmdarborgarsíðu

en: Developer County/State Page
is_IS: Héraðsríki / ríki

en: Developer Details
is_IS: Upplýsingar um hönnunaraðila

en: Developer Location
is_IS: Staðsetningarhönnuður

en: Developer Name
is_IS: Nafn þróunaraðila

en: Developer Page
is_IS: Hönnuður Page

en: Developer Reviews
is_IS: Hönnuður Umsagnir

en: Developers in
is_IS: Hönnuðir í

en: Direct payment instructions
is_IS: Bein greiðslufyrirmæli

en: Disable Agent
is_IS: Slökkva á umboðsmanni

en: Disable Listing
is_IS: Slökkva á skráningu

en: Disabled
is_IS: Óvirk

en: Disables or enables the display of advanced search
is_IS: Slökkva á eða gera kleift að sýna háþróaða leit

en: Disables or enables the display of advanced search in taxonomies, categories and archives
is_IS: Slökkva á eða gera kleift að sýna háþróaða leit í taxonomies, flokkum og skjalasafni

en: Dismiss this notice
is_IS: Slepptu þessari tilkynningu

en: Display user roles dropdown in register forms
is_IS: Birta valmyndarhlutverk valmyndar í skráareyðublöðum

en: Distance betwen search form and the top margin of the browser in px Ex 200px or 20% - for taxonomy, category and archives pages
is_IS: Fjarlægð á milli leitarforms og efstu mörk vafrans í px Ex 200px eða 20% - fyrir flokkun, flokk og skjalasöfn

en: Distance betwen search form and the top margin of the browser in px Ex 200px or 20% - for taxonomy, category and archives pages.
is_IS: Fjarlægð milli leitarorða og efstu mörk vafrans í px Ex 200px eða 20% - fyrir flokkun flokkunar, flokkar og skjalasafna.

en: Distance betwen search form and the top margin of the browser: Ex 200px or 20%
is_IS: Fjarlægð á milli leitarforms og efstu mörk vafrans: Ex 200px eða 20%

en: Distance betwen search form and the top margin of the browser: Ex 200px or 20%.
is_IS: Fjarlægð á milli leitarforms og efstu mörk vafrans: Ex 200px eða 20%.

en: Do you want to load the results now ?
is_IS: Viltu hlaða niður niðurstöðum núna?

en: Documentation
is_IS: Skjalfesting

en: Documents
is_IS: Skjöl

en: Dominica
is_IS: Dóminíka

en: Dominican Republic
is_IS: Dóminíska lýðveldið

en: Draw border right on mega menu column?
is_IS: Teiknaðu landamerki hægra megin á megavalmyndarsúlu?

en: Dropdown values
is_IS: Dropdown gildi

en: Dropdown values separated by "," (only for dropdown field type)
is_IS: Dropdown gildi sem eru aðskilin með &quot;,&quot; (aðeins fyrir valmyndarsvæði valmyndar)

en: Due to speed reason we only show here the first 50 listings. If you want to add other listings into the theme slider please go and edit the property (in wordpress admin) and select "Property in theme Slider" in Property Details tab.
is_IS: Vegna hraðaástæða sýnum við aðeins fyrstu 50 skráningar hér. Ef þú vilt bæta við öðrum skrám í þema rennistiku skaltu fara og breyta eigninni (í wordpress admin) og veldu &quot;Property in theme Slider&quot; í flipanum Property Details.

en: Duplicate Email
is_IS: Afrita tölvupóstur

en: East Timor
is_IS: Austur-Tímor

en: Ecuador
is_IS: Ekvador

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit Agent
is_IS: Breyta umboðsmanni

en: Edit Menu Item
is_IS: Breyta valmyndaratriði

en: Edit Payment Details
is_IS: Breyta greiðsluupplýsingum

en: Edit Property, Agent, Agency and Developer text links
is_IS: Breyta tenglum á eignum, umboðsmanni, stofnun og hönnuðum

en: Edit Review
is_IS: Breyta umsögn

en: Edit property
is_IS: Breyta eignum

en: Education
is_IS: Menntun

en: Egypt
is_IS: Egyptaland

en: Email Management
is_IS: Email Stjórnun

en: Email already exists.  Please choose a new one.
is_IS: Tölvupóstur er þegar til. Vinsamlegast veldu nýjan.

en: Email content for
is_IS: Email efni fyrir

en: Email field is empty!
is_IS: Netfangið er tómt!

en: Email subject for
is_IS: Email undir fyrir

en: Email:
is_IS: Netfang:

en: Embed Video Id
is_IS: Fella inn vídeó-auðkenni

en: Embed Video Type
is_IS: Fella Video Type

en: Embed Video id:
is_IS: Fella inn vídeó-id:

en: Embed Virtual Tour
is_IS: Fella raunverulegur ferð

en: Enable
is_IS: Virkja

en: Enable / Disable the image slider in property unit (used in lists).
is_IS: Virkja / Slökkva á myndflipanum í eignareiningu (notað í listum).

en: Enable Agent
is_IS: Virkja umboðsmann

en: Enable Autocomplete in Front End Submission Form
is_IS: Virkja sjálfvirka útfyllingu í eyðublöð fyrir framsendingu

en: Enable Browser Cache
is_IS: Virkjaðu Cache vafrans

en: Enable Direct Message
is_IS: Virkja bein skilaboð

en: Enable Direct Payment / Wire Payment?
is_IS: Virkja Bein greiðslu / Vír Greiðsla?

en: Enable Google Street View
is_IS: Virkja Google Street View

en: Enable Listing
is_IS: Virkja skráningu

en: Enable Paid Submission ?
is_IS: Virkja greiddan uppgjöf?

en: Enable Paypal?
is_IS: Virkja Paypal?

en: Enable Stripe?
is_IS: Virkja rönd?

en: Enable auto loading of exchange rates from free.currencyconverterapi.com (1 time per day)?
is_IS: Virkja sjálfvirka hleðslu gengis frá free.currencyconverterapi.com (1 sinni á dag)?

en: Enable compatibility mode with Optima Express plugin
is_IS: Virkja eindrægni með Optima Express tappi

en: Enable dsIDXpress to use the map
is_IS: Virkja dsIDXpress til að nota kortið

en: Enable only if you activate dsIDXpres optional plugin. See help for details.
is_IS: Virkjaðu aðeins ef þú virkjar dsIDXpres valfrjálst tappi. Sjá hjálp til að fá nánari upplýsingar.

en: Enable or disable Facebook login.
is_IS: Virkja eða slökkva á Facebook innskráningu.

en: Enable or disable Google login.
is_IS: Virkja eða slökkva á Google Innskráning.

en: Enable or disable Yahoo login.
is_IS: Virkja eða slökkva á Yahoo innskráningu.

en: Enable or disable header in dashboard. The header will always be wide & type1 !
is_IS: Virkja eða slökkva á haus í mælaborðinu. Höfuðið verður alltaf breitt og gerð1!

en: Enable or disable listing empty city or area categories in dropdowns.
is_IS: Virkja eða slökkva á skráningu tómt borgar eða svæðisflokka í fellilistanum.

en: Enable or disable the Google Maps search bar.
is_IS: Virkja eða slökkva á Google Maps leitarreitnum.

en: Enable or disable the contact form on lightbox.
is_IS: Virkja eða slökkva á tengiliðasniðinu í ljósasafni.

en: Enable or disable the display of number of view by day graphic.
is_IS: Virkja eða slökkva á skjánum með fjölda skjáa eftir dagskönnun.

en: Enable or disable the use of transparent header globally.
is_IS: Virkja eða slökkva á gagnsæjum hausum á heimsvísu.

en: Enable or disable the wire payment option.
is_IS: Virkja eða slökkva á vírveitunarvalkostinum.

en: Enable or disable top bar on mobile devices
is_IS: Virkja eða slökkva á efstu stiku á farsímum

en: Enable or disable top bar widget area.
is_IS: Virkja eða slökkva á efstu svæðinu

en: Enable or disable user login menu in header.
is_IS: Virkja eða slökkva á notendanafnsvalmynd í haus.

en: Enable parallax efect for image/video media header.
is_IS: Virkja parallax efect fyrir mynd / vídeó miðli haus.

en: Energy Class
is_IS: Orkuflokkur

en: Energy Index in kWh/m2a
is_IS: Orkavísitala í kWh / m2a

en: Energy class
is_IS: Orkuflokkur

en: Energy index
is_IS: Orka vísitala

en: Enter Your Email Address
is_IS: Sláðu inn netfangið þitt

en: Enter address
is_IS: Sláðu inn heimilisfang

en: Enter city
is_IS: Sláðu inn borg

en: Equatorial Guinea
is_IS: Miðbaugs-Gínea

en: Eritrea
is_IS: Erítrea

en: Estonia
is_IS: Eistland

en: Ethiopia
is_IS: Eþíópíu

en: Event Planning & Services
is_IS: Viðburðaþjónusta

en: Expired
is_IS: Útrunnið

en: Expired Listing sent for approval on %website_url
is_IS: Útrunnin skráning send til samþykkis á% website_url

en: Export Options
is_IS: Útflutningsvalkostir

en: Export Theme Options
is_IS: Flytja út þema valkosta

en: Export Theme Options
is_IS: Flytja út þema valkosta

en: External Source
is_IS: Ytri uppspretta

en: Facebook Api Key (for Facebook login)
is_IS: Facebook Api Key (fyrir Facebook innskráning)

en: Facebook Api key
is_IS: Facebook Api lykill

en: Facebook Api key is required for Facebook login.
is_IS: Facebook Api lykill er krafist fyrir Facebook innskráningu.

en: Facebook Secret is required for Facebook login.
is_IS: Facebook Secret er krafist fyrir Facebook innskráningu.

en: Facebook Url
is_IS: Facebook url

en: Facebook page url, with https://
is_IS: Facebook síðu url með https: //

en: Facebook secret code (for Facebook login)
is_IS: Facebook leyniskóði (fyrir Facebook tenging)

en: Falkland Islands (Malvinas)
is_IS: Falklandseyjar (Malvinas)

en: Faroe Islands
is_IS: Færeyjar

en: Favorites
is_IS: Eftirlæti

en: Featured
is_IS: Valin

en: Featured  Fee
is_IS: Valið gjald

en: Featured (extra):
is_IS: Valin (aukalega):

en: Featured Fee
is_IS: Valið gjald

en: Featured Property
is_IS: Valin eign

en: Featured Submission
is_IS: Valin uppgjöf

en: Features & Amenities
is_IS: Lögun og aðstaða

en: Features and Amenities list
is_IS: Lögun og aðstaða lista

en: Field Label
is_IS: Field Merki

en: Field Label:
is_IS: Merkimiðill:

en: Field Value:
is_IS: Field gildi:

en: File was generated
is_IS: Skrá var búin til

en: Fill the form in order to add a new custom field
is_IS: Fylltu út eyðublaðið til að bæta við nýjum sérsniðnum reit

en: Financial Services
is_IS: Fjármálaþjónusta

en: Finland
is_IS: Finnland

en: First Name
is_IS: Fyrsta nafn

en: Floor Plans
is_IS: Gólfáætlanir

en: Font Color
is_IS: Leturlitur

en: Font Family:
is_IS: Leturgerð fjölskyldunnar:

en: Font Size:
is_IS: Leturstærð:

en: Font Subset:
is_IS: Leturgerð:

en: Font Weight:
is_IS: Leturstærð:

en: Fonts
is_IS: Skírnarfontur

en: Food
is_IS: Matur

en: Footer Background Color
is_IS: Fótbolti Bakgrunnslitur

en: Footer Copyright Area Background Font Color
is_IS: Footer Höfundaréttarsvæði Bakgrunnur leturlitur

en: Footer Copyright Font Color
is_IS: Footer Höfundarréttur letur Litur

en: Footer Font Color
is_IS: Litur leturfótar

en: Footer Menu
is_IS: Footer Valmynd

en: Footer Settings
is_IS: Stillingar fótskots

en: Footer Type
is_IS: Tegund fótfestu

en: For
is_IS: Fyrir

en: For Hover Type 1, 2, 5, 6 - setup Top Menu Hover Font Color option
is_IS: Fyrir sveifla Type 1, 2, 5, 6 - skipulag Top Valmynd Hover Font Font valkostur

en: For Hover Type 3, 4 - setup Top Menu Hover Background Color option
is_IS: Fyrir Hover Tegund 3, 4 - Uppsetning Top Menu Hover Bakgrunnur Litur valkostur

en: For IDX (if plugin is enabled)
is_IS: Fyrir IDX (ef tappi er virkt)

en: For Menu Area when Header type 5 applies main color
is_IS: Fyrir valmyndarsvæði þegar Header gerð 5 gildir aðal lit.

en: For action
is_IS: Fyrir aðgerð

en: For action
is_IS: Fyrir aðgerð

en: For better speed results, the theme offers a built-in caching system for properties and categories.
is_IS: Til að ná betri árangri býður þemað innbyggt caching kerfi fyrir eiginleika og flokka.

en: For category:
is_IS: Fyrir flokk:

en: For custom work on this theme please go to  <a href="http://support.wpestate.org/" target="_blank">http://support.wpestate.org</a>, create a ticket with your request and we will offer a free quote.
is_IS: Fyrir sérsniðin vinna um þetta þema skaltu fara á <a href="http://support.wpestate.org/" target="_blank">http://support.wpestate.org</a> , búa til miða með beiðni þinni og við munum bjóða upp á ókeypis tilboð.

en: For further setup see our help files, knowledgebase articles and tutorials to help make this process easier and more enjoyable for you:
is_IS: Fyrir frekari uppsetningu, sjá hjálpargögnin okkar, þekkingarbækurnar og námskeið til að auðvelda þér þetta skemmtilegt og skemmtilegt verkefni:

en: For help files please go to  <a href="http://help.wpresidence.net/">http://help.wpresidence.net</a>.
is_IS: Fyrir hjálpargögn skaltu fara á <a href="http://help.wpresidence.net/">http://help.wpresidence.net</a> .

en: For help go here!
is_IS: Fyrir hjálp fara hér!

en: For theme help please check
is_IS: Fyrir þema hjálp vinsamlegast athugaðu

en: For theme help please check http://help.wpresidence.net/. If your question is not here, please go to http://support.wpestate.org, create an account and post a ticket. The registration is simple and as soon as you send a ticket we are notified. We usually answer in the next 24h (except weekends). Please use this system and not the email. It will help us answer your questions much faster. Thank you!
is_IS: Fyrir hjálp þema skaltu athuga http://help.wpresidence.net/. Ef spurningin þín er ekki hér skaltu fara á http://support.wpestate.org, búa til reikning og senda inn miða. Skráningin er einföld og um leið og þú sendir miða erum við tilkynnt. Við svarum yfirleitt á næstu 24 klst. (Nema helgar). Vinsamlegast notaðu þetta kerfi og ekki tölvupóstinn. Það mun hjálpa okkur að svara spurningum þínum miklu hraðar. Þakka þér fyrir!

en: Force Google Map at the "closed" size ?
is_IS: Þvingaðu Google Map við &quot;lokaða&quot; stærðina?

en: Force Google Map at the full screen size ?
is_IS: Þvingaðu Google Map á fulla skjástærðina?

en: Forgot Password?
is_IS: Gleymt lykilorð?

en: Fourth Footer Widget Area
is_IS: Fjórða fótur búnaður

en: France
is_IS: Frakklandi

en: France Metropolitan
is_IS: Frakkland Metropolitan

en: Free Listing Expired
is_IS: Frjáls skráning útrunnin

en: Free Listing expired on %website_url
is_IS: Frjáls skráning útrunnið á% website_url

en: Free Membership - no of featured listings (for "membership" mode)
is_IS: Frjáls félagsskapur - ekkert af hinum ýmsu skráningum (fyrir &quot;aðildar&quot; ham)

en: Free Membership - no of listings (for "membership" mode)
is_IS: Frjáls aðild - engin skráningar (fyrir &quot;aðild&quot; ham)

en: Free Membership Images - no of images per listing
is_IS: Free Membership Images - ekkert af myndum á skráningu

en: Free Membership Listings - no of days until a free listing will expire. *Starts from the moment the property is published on the website. (for "membership" mode)
is_IS: Free Membership Listings - engin daga þar til ókeypis skráning mun renna út. * Byrjar frá því að eignin er birt á vefsíðunni. (fyrir &quot;aðild&quot; ham)

en: French Guiana
is_IS: Franska Gvæjana

en: French Polynesia
is_IS: Franska Pólýnesía

en: French Southern Territories
is_IS: Franska suðurríkja

en: From
is_IS: Frá

en: From:
is_IS: Frá:

en: Front end registred users should be saved as agents?
is_IS: Upplýstir notendur á framhlið eiga að vera vistuð sem umboðsmenn?

en: Gambia
is_IS: Gambía

en: General
is_IS: Almennt

en: General Design Settings
is_IS: Almennar hönnunarstillingar

en: General Settings
is_IS: Almennar stillingar

en: Generate Pins
is_IS: Búðu til stafi

en: Generate pins
is_IS: Mynda pinna

en: Generate the pins
is_IS: Myndaðu pinna

en: Generate the pins for the read from file map option
is_IS: Búðu til pinna til að lesa úr skráarkorti

en: Geolocation Circle over map (in meters)
is_IS: Geolocation Circle yfir kort (í metra)

en: Geolocation is not supported by this browser.
is_IS: Geolocation er ekki studd af þessari vafra.

en: Geolocation was not successful for the following reason:
is_IS: Geolocation missti ekki af eftirfarandi ástæðu:

en: Germany
is_IS: Þýskaland

en: Get help
is_IS: Fá hjálp

en: Get this detail after you signup here
is_IS: Fáðu þetta smáatriði eftir að þú skráðir þig hér

en: Ghana
is_IS: Gana

en: Gibraltar
is_IS: Gíbraltar

en: Global Revolution Slider
is_IS: Global Revolution Renna

en: Global Theme Settings
is_IS: Global Tema Stillingar

en: Global transparent header?
is_IS: Global gagnsæ haus?

en: Global variables: %website_url as website url,%website_name as website name, %user_email as user_email, %username as username
is_IS: Global breytur:% website_url sem website url,% website_name sem website nafn,% user_email sem user_email,% notandanafn sem notandanafn

en: Google Analytics Tracking id
is_IS: Google Analytics mælingar auðkenni

en: Google Analytics Tracking id (ex UA-41924406-1)
is_IS: Google Analytics mælingar auðkenni (úr UA-41924406-1)

en: Google Api key (for Google login)
is_IS: Google Api lykill (fyrir Google innskráningu)

en: Google Camera Angle
is_IS: Google myndavélhorn

en: Google Client Secret (for Google login)
is_IS: Google Viðskiptavinur Leyndarmál (fyrir Google innskráningu)

en: Google OAuth client id (for Google login)
is_IS: Google OAuth viðskiptavinar auðkenni (fyrir Google innskráningu)

en: Google Oauth Api is required for Google Login
is_IS: Google Oauth Api er krafist fyrir Google Innskráning

en: Google Oauth Client Secret
is_IS: Google Oauth viðskiptavinur leyndarmál

en: Google Oauth Client Secret is required for Google Login.
is_IS: Google Oauth Viðskiptavinur Leyndarmál er nauðsynlegt fyrir Google Innskráning.

en: Google Street View - Camera Angle (value from 0 to 360)
is_IS: Google Street View - Myndavél Horn (gildi 0 til 360)

en: Google api key
is_IS: Google api lykill

en: Google api key is required for Google Login.
is_IS: Google api lykill er nauðsynleg fyrir Google Innskráning.

en: Google+ page link, with https://
is_IS: Google+ síðu hlekkur með https: //

en: Greece
is_IS: Grikkland

en: Greenland
is_IS: Grænland

en: Guadeloupe
is_IS: Gvadelúp

en: Guatemala
is_IS: Gvatemala

en: Guinea
is_IS: Gínea

en: Guinea-Bissau
is_IS: Gínea-Bissá

en: H1 Font
is_IS: H1 leturgerð

en: H2 Font
is_IS: H2 leturgerð

en: H3 Font
is_IS: H3 leturgerð

en: H4 Font
is_IS: H4 leturgerð

en: H5 Font
is_IS: H5 leturgerð

en: H6 Font
is_IS: H6 leturgerð

en: Haiti
is_IS: Haítí

en: Half Map Template - make sure your page has the "media header type" set as google map
is_IS: Half Map Template - Gakktu úr skugga um að blaðsíðan þín hafi &quot;fjölmiðlahausartegund&quot; sett sem google kort

en: Header
is_IS: Haus

en: Header 3&4 Text Align?
is_IS: Header 3 &amp; 4 Texti samræma?

en: Header 5 - Info widget 1 - First line of text
is_IS: Heiti 5 - Upplýsingatækni 1 - Fyrsti línan í texta

en: Header 5 - Info widget 1 - First line of text
is_IS: Heiti 5 - Upplýsingatækni 1 - Fyrsti línan í texta

en: Header 5 - Info widget 2  - Second line of text
is_IS: Heiti 5 - Upplýsingatækni 2 - Önnur lína textans

en: Header 5 - Info widget 2 - Second line of text
is_IS: Heiti 5 - Upplýsingatækni 2 - Önnur lína textans

en: Header 5 - Info widget 3 - First line of text
is_IS: Heiti 5 - Upplýsingabúnaður 3 - Fyrsta línan í texta

en: Header 5 - Info widget 3 - First line of text
is_IS: Heiti 5 - Upplýsingabúnaður 3 - Fyrsta línan í texta

en: Header 5 - Info widget 3 - Second line of text
is_IS: Haus 5 - Upplýsingabúnaður 3 - Önnur texti

en: Header 5 - Info widget 3 - Second line of text
is_IS: Haus 5 - Upplýsingabúnaður 3 - Önnur texti

en: Header 5 - Info widget 3 - icon
is_IS: Haus 5 - Upplýsingabúnaður 3 - tákn

en: Header 5 - Info widget 3 - icon. Ex: fa fa-phone
is_IS: Haus 5 - Upplýsingabúnaður 3 - tákn. Til dæmis: fa fa-phone

en: Header 5 - Info widget1 - Second line of text
is_IS: Haus 5 - Upplýsingar widget1 - Önnur texti

en: Header 5 - Info widget1 - icon
is_IS: Haus 5 - Info widget1 - táknið

en: Header 5 - Info widget1 - icon. Ex: fa fa-phone
is_IS: Haus 5 - Info widget1 - táknið. Til dæmis: fa fa-phone

en: Header 5 - Info widget2 - First line of text
is_IS: Haus 5 - Upplýsingar widget2 - Fyrsta línan í texta

en: Header 5 - Info widget2 - First line of text
is_IS: Haus 5 - Upplýsingar widget2 - Fyrsta línan í texta

en: Header 5 - Info widget2 - Second line of text
is_IS: Haus 5 - Upplýsingar widget2 - Önnur texti

en: Header 5 - Info widget2 - icon
is_IS: Haus 5 - Info widget2 - táknið

en: Header 5 - Info widget2 - icon.  Ex: fa fa-phone
is_IS: Haus 5 - Info widget2 - táknið. Til dæmis: fa fa-phone

en: Header Align(Logo Position)?
is_IS: Header align (Logo Position)?

en: Header Border Bottom Color
is_IS: Höfuðgrind botnslitur

en: Header Design & Colors
is_IS: Höfuðhönnun og litir

en: Header Height
is_IS: Haushæð

en: Header Height in px
is_IS: Höfuðhæð í px

en: Header4 widget area
is_IS: Header4 búnaður svæði

en: Headings Color
is_IS: Fyrirsagnir Litur

en: Health & Medical
is_IS: Heilsa og læknis

en: Heard and Mc Donald Islands
is_IS: Heard og Mc Donald Islands

en: Height in px (put 0 for full screen)
is_IS: Hæð í px (settu 0 fyrir fulla skjá)

en: Height in px(put 0 for full screen, Default :580px)
is_IS: Hæð í px (settu 0 fyrir fulla skjá, Sjálfgefið: 580px)

en: Height of Google Map when open
is_IS: Hæð Google Map þegar hún er opnuð

en: Height of the Google Map when closed
is_IS: Hæð Google kortsins þegar hún er lokuð

en: Help
is_IS: Hjálp

en: Help & Custom
is_IS: Hjálp og sérsniðin

en: Help and Custom
is_IS: Hjálp og sérsniðin

en: Help and custom work
is_IS: Hjálp og sérsniðin vinna

en: Help&Custom
is_IS: Hjálp og sérsniðin

en: Hi there,
is_IS: Sæll,

en: Hi there,
    A user has edited one of his listings  on %website_url ! You should go check it out. The property name is : %editing_listing_title!
is_IS: Hæ þar, Notandi hefur breytt einu af skráningum sínum á% website_url! Þú ættir að fara að skoða það. Eiginnafnið er:% editing_listing_title!

en: Hi there,
    A user has re-submited a new property on %website_url! You should go check it out.
    This is the property title: %submission_title.
is_IS: Hæ þar, Notandi hefur sent nýjan eign á% website_url! Þú ættir að fara að skoða það. Þetta er eignarheiti: %submission_title.

en: Hi there,
    A user has submited a new property on %website_url! You should go check it out.This is the property title %new_listing_title!
is_IS: Hæ þar, Notandi hefur sent nýjan eign á% website_url! Þú ættir að fara að skoða það. Þetta er eignarheiti% new_listing_title!

en: Hi there,
    One of your free listings on  %website_url has "expired". The listing is %expired_listing_url.
    Thank you!
is_IS: Hæ hér, Einn af ókeypis skráningum þínum á% website_url hefur &quot;útrunnið&quot;. Skráningin er% expired_listing_url. Þakka þér fyrir!

en: Hi there,
    We charged your account on %merchant for a subscription on %website_url ! You should go check it out.
is_IS: Hæ þarna, Við innheimtum reikninginn þinn á% kaupskipum fyrir áskrift á% website_url! Þú ættir að fara að skoða það.

en: Hi there,
    Welcome to %website_url! You can login now using the below credentials:
    Username:%user_login_register
    Password: %user_pass_register
    If you have any problems, please contact me.
    Thank you!
is_IS: Hæ hér, Velkomin á% website_url! Þú getur skráð þig inn núna með því að nota eftirfarandi persónuskilríki: Notandanafn:% user_login_register Lykilorð:% user_pass_register Ef þú átt í vandræðum skaltu hafa samband við mig. Þakka þér fyrir!

en: Hi there,
    You downgraded your subscription on %website_url. Because your listings number was greater than what the actual package offers, we set the status of all your listings to "expired". You will need to choose which listings you want live and send them again for approval.
    Thank you!
is_IS: Hæ þar, Þú lækkaðir áskriftina þína á% website_url. Vegna þess að skráningarnúmerið þitt var meiri en það sem pakkinn býður upp á, stillum við stöðu allra skráninga til &quot;útrunnið&quot;. Þú þarft að velja hvaða skráningar þú vilt búa og senda þau aftur til samþykktar. Þakka þér fyrir!

en: Hi there,
    You have a new featured submission on  %website_url! You should go check it out.
is_IS: Hæ þar, Þú hefur nýtt uppkast á% website_url! Þú ættir að fara að skoða það.

en: Hi there,
    You have a new paid submission on  %website_url! You should go check it out.
is_IS: Hæ þar, Þú hefur nýtt greiddan uppgjöf á% website_url! Þú ættir að fara að skoða það.

en: Hi there,
    You received a new Wire Transfer payment request on %website_url.
    The invoice number is:  %invoice_no,  Amount: %total_price.
    Please wait until the payment is made to activate the user purchase.
is_IS: Hæ þarna, Þú fékkst nýja beiðni um greiðslu umframfærslu á% website_url. Reikningsnúmerið er:% reikningsnúmer, upphæð:% heildarverð. Vinsamlegast bíddu þangað til greiðsla er gerð til að virkja notendakaupið.

en: Hi there,
    Your listing, %property_title was approved on  %website_url! The listing is: %property_url.
    You should go check it out.
is_IS: Hæ þar, skráning þín,% eignarheiti var samþykkt á% website_url! Skráningin er:% property_url. Þú ættir að fara að skoða það.

en: Hi there,
    Your new membership on %website_url is activated! You should go check it out.
is_IS: Hæ þar, Nýtt aðild þína á% website_url er virkjað! Þú ættir að fara að skoða það.

en: Hi there,
    Your purchase on  %website_url is activated! You should go check it out.
is_IS: Hæ þar, Kaupin þín á% website_url er virk! Þú ættir að fara að skoða það.

en: Hi there,
    Your subscription on %website_url was cancelled because it expired or the recurring payment from the merchant was not processed. All your listings are no longer visible for our visitors but remain in your account.
    Thank you.
is_IS: Hæ hér, Áskrift þín á% website_url var lokað vegna þess að hún lauk eða endurtekin greiðsla frá kaupmanninum var ekki afgreidd. Allar skráningar þínar eru ekki lengur sýnilegar fyrir gesti okkar en eru áfram á reikningnum þínum. Þakka þér fyrir.

en: Hi there,
    Your subscription on %website_url will expire in 3 days.Please make sure you renew your subscription or you have enough funds for an auto renew.
is_IS: Hæ hér, áskrift þín á% website_url rennur út í 3 daga. Vertu viss um að endurnýja áskriftina þína eða þú átt nóg fé til endurnýjunar sjálfkrafa.

en: Hide Details
is_IS: Fela upplýsingar

en: Highlight your property.
is_IS: Leggðu áherslu á eign þína.

en: Holy See (Vatican City State)
is_IS: Holy See (Vatíkanið)

en: Home
is_IS: Heim

en: Home Services
is_IS: Heimilisþjónusta

en: Honduras
is_IS: Hondúras

en: Hospitals
is_IS: Sjúkrahús

en: Hotels & Travel
is_IS: Hótel og ferðalög

en: Hover Button Color
is_IS: Högghnappur Litur

en: How it will compare
is_IS: Hvernig mun það bera saman

en: Hungary
is_IS: Ungverjaland

en: I Understand
is_IS: Ég skil

en: I agree with
is_IS: ég er sammála

en: Iceland
is_IS: Ísland

en: If media header is set to Revolution Slider, type the slider name and save.
is_IS: Ef miðilhaus er stillt á Revolution Slider skaltu slá renna nafnið og vista.

en: If media header is set to image, add the image below.
is_IS: Ef miðilhaus er stillt á mynd skaltu bæta við myndinni hér að neðan.

en: If no, advanced search over header will display in closed position by default.
is_IS: Ef nei, háþróaður leit yfir haus birtist sjálfkrafa í lokaðri stöðu.

en: If no, price field can still be used in search and it will be input type.
is_IS: Ef nei, verðsvið getur enn verið notað í leit og það verður innsláttartegund.

en: If no, users will get the auto generated password via email
is_IS: Ef nei, notendur vilja fá sjálfvirkt mynda lykilorð með tölvupósti

en: If not we will show prices without before and after label and in this format : 5,23m or 6.83k
is_IS: Ef ekki munum við sýna verð án fyrir og eftir merkimiða og á þessu sniði: 5,23m eða 6,83k

en: If set to no you will need to delete Inbox page template.
is_IS: Ef stillt á nei þarftu að eyða Innhólfssniðmát.

en: If set to yes, new property pins will update on the map every 3 hours.
is_IS: Ef stillt á já, munu nýjar pinnartegundir uppfæra á kortinu á 3 klst fresti.

en: If wire payment is enabled, type the instructions below.
is_IS: Ef vírgjald er virkt skaltu slá inn leiðbeiningarnar hér að neðan.

en: If yes, admin publishes each property submitted in front end manually.
is_IS: Ef já, birtir admin hverja eign sem er sendur framan við handvirkt.

en: If yes, it groups nearby pins in cluster.
is_IS: Ef já, flokkar það nálæga pinna í þyrping.

en: If yes, the address field in front end submission form will use Google Places autocomplete.
is_IS: Ef svarið er já, þá mun netfangið í framsendingu formi nota Google Places sjálfvirka útfærslu.

en: If yes, the geo location search will appear above half map search fields
is_IS: Ef svarið er já birtist leitin að geo staðsetningu fyrir ofan hálfa korta leitarreitina

en: If yes, the reviews can be found in comments section
is_IS: Ef já, þá er hægt að finna dóma í athugasemdum

en: If yes, user can save his searchs from Advanced Search Results, if he is logged in with a registered account.
is_IS: Ef já, notandi getur vistað leit sína frá Ítarlegri leitarniðurstöður ef hann er skráður inn með skráða reikning.

en: If yes, you can set your own custom fields in the  spots available. See help for correct setup.
is_IS: Ef já, þá getur þú stillt eigin sérsniðna reiti á blettunum sem eru í boði. Sjá hjálp til að leiðrétta uppsetningu.

en: If you add images directly into the input fields (without Upload button) please use the full image path. For ex: http://www.wpresidence..... . If you use the "upload"  button use also "Insert into Post" button from the pop up window.
is_IS: Ef þú bætir myndum beint inn í innsláttarreitina (án Upphlaða hnappur) skaltu nota fulla myndarslóðina. Til dæmis: http: //www.wpresidence ...... Ef þú notar &quot;hlaða&quot; hnappinn notaðu líka &quot;Setja inn í póst&quot; hnappinn úr sprettiglugganum.

en: If you change this value, the new value applies for new registered users. Old value applies for older registered accounts.
is_IS: Ef þú breytir þessu gildi gildir nýtt gildi fyrir nýskráða notendur. Gamalt gildi gildir um eldri skráð reikninga.

en: If you do not wish to be notified anymore please enter your account and delete the saved search.Thank you!
is_IS: Ef þú vilt ekki fá tilkynningu aftur skaltu slá inn reikninginn þinn og eyða vistaðri leit. Þakka þér!

en: Image Gallery
is_IS: Myndasafn

en: Image for Contact Page
is_IS: Mynd fyrir tengiliðasíðu

en: Image needs to be at least 500px height  x 500px wide!
is_IS: Myndin þarf að vera að minnsta kosti 500px hæð x 500px breiður!

en: Image size must be 44px x 48px.
is_IS: Myndastærð verður að vera 44 px x 48 px.

en: Image size must be 44px x 48px.
is_IS: Myndastærð verður að vera 44 px x 48 px.

en: Images / per listing
is_IS: Myndir / á skráningu

en: Images will have the same size. If set to no you will need to make sure that images are about the same size
is_IS: Myndirnar munu hafa sömu stærð. Ef stillt á nei þarftu að ganga úr skugga um að myndirnar séu um það sama

en: Import
is_IS: Flytja inn

en: Import Completed
is_IS: Innflutningur lokið

en: Import Demo Content
is_IS: Flytja inn kynningarefni

en: Import Options
is_IS: Innflutningsvalkostir

en: Import Theme Options
is_IS: Flytja inn þema valkosti

en: Import Theme Options
is_IS: Flytja inn þema valkosti

en: Important: Create also a page with template "Splash Page" to see how your splash settings apply
is_IS: Mikilvægt: Búðu til síðu með sniðmáti &quot;Splash Page&quot; til að sjá hvernig skvettastillingar þínar eiga við

en: In case you want to send users to another page
is_IS: Ef þú vilt senda notendum á aðra síðu

en: In what area are your properties
is_IS: Á hvaða svæði eru eignir þínar

en: Inbox
is_IS: Innhólf

en: Increasing memory allocated to PHP
is_IS: Auka minni úthlutað til PHP

en: India
is_IS: Indland

en: Indonesia
is_IS: Indónesía

en: Info is taken from https://developer.paypal.com/ See help.
is_IS: Upplýsingar eru teknar úr https://developer.paypal.com/ Sjá hjálp.

en: Info is taken from https://www.paypal.com/ or http://sandbox.paypal.com/ See help.
is_IS: Upplýsingar eru teknar úr https://www.paypal.com/ eða http://sandbox.paypal.com/ Sjá hjálp.

en: Info is taken from your account at https://dashboard.stripe.com/login
is_IS: Upplýsingar eru teknar úr reikningnum þínum á https://dashboard.stripe.com/login

en: Initial area radius
is_IS: Upphafssvæði radíus

en: Insert background footer image below.
is_IS: Setjið bakgrunnsbundið mynd hér að neðan.

en: Instagram page link, with https://
is_IS: Instagram síðu hlekkur, með https: //

en: Install
is_IS: Setja upp

en: Install Plugins
is_IS: Setja inn viðbætur

en: Install Required Plugins
is_IS: Settu inn nauðsynlegar viðbætur

en: Installed But Not Activated
is_IS: Uppsetning en ekki virk

en: Installed version:
is_IS: Uppsett útgáfa:

en: Installing Plugin: %s
is_IS: Setja inn innstungu: %s

en: Instructions:
is_IS: Leiðbeiningar:

en: Invalid E-mail address!
is_IS: Ógilt netfang!

en: Invalid Username!
is_IS: Ógilt notandanafn!

en: Invalid username (do not use special characters or spaces)!
is_IS: Ógilt notandanafn (ekki nota sérstaka stafi eða bil)!

en: Invoice Type
is_IS: Reikningsgerð

en: Iran (Islamic Republic of)
is_IS: Íran (Íslamska lýðveldið)

en: Iraq
is_IS: Írak

en: Ireland
is_IS: Írland

en: Israel
is_IS: Ísrael

en: Italy
is_IS: Ítalía

en: Item has 0 views
is_IS: Vara hefur 0 flettingar

en: Jamaica
is_IS: Jamaíka

en: Jordan
is_IS: Jórdanía

en: Kazakhstan
is_IS: Kasakstan

en: Keep Advanced Search visible? (*only for Type 1,3 and 4)
is_IS: Halda Ítarleg leit aðgengileg? (* aðeins fyrir gerð 1,3 og 4)

en: Kenya
is_IS: Kenýa

en: Korea, Democratic People's Republic of
is_IS: Kóreu, Lýðveldið Lýðveldið

en: Korea, Republic of
is_IS: Kóreu, Lýðveldið

en: Kuwait
is_IS: Kúveit

en: Kyrgyzstan
is_IS: Kirgisistan

en: Label on Front end
is_IS: Merki á framhlið

en: Language for datepicker
is_IS: Tungumál fyrir datepicker

en: Languages
is_IS: Tungumál

en: Lao, People's Democratic Republic
is_IS: Laos, Alþýðulýðveldið

en: Last Name
is_IS: Eftirnafn

en: Latitude (for Google Maps)
is_IS: Breidd (fyrir Google kort)

en: Latvia
is_IS: Lettland

en: Leave a Reply
is_IS: Skildu eftir skilaboð

en: Leave a Reply to %s
is_IS: Leggðu svar á %s

en: Lebanon
is_IS: Líbanon

en: Lesotho
is_IS: Lesótó

en: Liberia
is_IS: Líbería

en: License
is_IS: Leyfi

en: License:
is_IS: Leyfi:

en: Line Height:
is_IS: Línahæð:

en: Link Color
is_IS: Link Litur

en: Link Relationship (XFN)
is_IS: Link Tengsl (XFN)

en: List of already added features and amenities
is_IS: Listi yfir þegar bætt aðgerðir og þægindum

en: Listed In
is_IS: Skráð í

en: Listed in
is_IS: Skráð í

en: Listing Details
is_IS: Skráningarupplýsingar

en: Listing Edit
is_IS: Listing Breyta

en: Listing Edited on %website_url
is_IS: Listing breytt á% website_url

en: Listing Payment
is_IS: Skráning greiðslu

en: Listing Payment with Featured option
is_IS: Skráning Greiðsla með valinn valkost

en: Listing payment on
is_IS: Skráning greiðslu á

en: Listings
is_IS: Skráningar

en: Listings Features & Amenities
is_IS: Listings Lögun &amp; Aðstaða

en: Listings Labels
is_IS: Skráningarmerki

en: Lithuania
is_IS: Litháen

en: Load More Listings
is_IS: Hlaða Fleiri Listings

en: Load More Properties
is_IS: Hlaða Fleiri Properties

en: Local Flavor
is_IS: Staðbundin bragðefni

en: Local Services
is_IS: Staðbundin þjónusta

en: Location
is_IS: Staðsetning

en: Log Out
is_IS: Að skrá þig út

en: Login
is_IS: Skrá inn

en: Login successful, redirecting...
is_IS: Innskráning vel, áframsendir ...

en: Login with Facebook
is_IS: Innskráning með Facebook

en: Login with Google
is_IS: Innskráning með Google

en: Login with Yahoo
is_IS: Innskráning með Yahoo

en: Logos & Favicon
is_IS: Logos &amp; Favicon

en: Longitude (for Google Maps)
is_IS: Lengd (fyrir Google kort)

en: Lot Size in
is_IS: Lot stærð í

en: Luxembourg
is_IS: Lúxemborg

en: Macau
is_IS: Makaó

en: Macedonia (FYROM)
is_IS: Makedónía (FYROM)

en: Madagascar
is_IS: Madagaskar

en: Main Color
is_IS: Aðal litur

en: Main Grid Width in px
is_IS: Helstu ristbreidd í px

en: Make sure the mandatory fields for property submission page are part of submit form (managed from the above setting). Use CTRL for multiple fields select..
is_IS: Gakktu úr skugga um að lögboðnar reitir fyrir eigendaskipta síðu séu hluti af umsóknareyðublað (stjórnað af ofangreindum stillingum). Notaðu CTRL fyrir marga reiti veldu ..

en: Make this listing featured from property list.
is_IS: Búðu til þessa skráningu úr eignalista.

en: Malawi
is_IS: Malaví

en: Malaysia
is_IS: Malasía

en: Maldives
is_IS: Maldíveyjar

en: Malta
is_IS: Möltu

en: Map
is_IS: Kort

en: Map  Settings
is_IS: Kortastillingar

en: Map Advanced Search Button Background Color
is_IS: Kort Ítarleg leit Hnappur Bakgrunnslitur

en: Map Controls Background Color
is_IS: Kortsstýringar bakgrunnslit

en: Map Controls Font Color
is_IS: Kortsstýringar leturlitur

en: Map Settings
is_IS: Kortastillingar

en: Map Type
is_IS: Kortategund

en: Margin Top for logo
is_IS: Minni toppur fyrir merki

en: Mass Media
is_IS: Fjölmiðlar

en: Matching Submissions
is_IS: Samsvörun

en: Matching Submissions on %website_url
is_IS: Samsvarandi uppgjöf á% website_url

en: Mauritania
is_IS: Máritanía

en: Mauritius
is_IS: Máritíus

en: Maximum no of images per property (only front-end upload). Works when submission is free or requires user to pay a fee for each listing
is_IS: Hámarksfjöldi mynda á hverja eign (aðeins upphleypt upphleðsla). Virkar þegar uppgjöf er ókeypis eða krefst notanda að greiða gjald fyrir hverja skráningu

en: Maximum number of pins to show on the map.
is_IS: Hámarksfjöldi pinna til að sýna á kortinu.

en: Maximum radius value
is_IS: Hámarks geislavirði

en: Maximum zoom level for Cloud Cluster to appear
is_IS: Hámarksstigsnámið fyrir Cloud Cluster birtist

en: MbString extension not detected. Please contact your hosting provider in order to enable it.
is_IS: MbString eftirnafn fannst ekki. Hafðu samband við hýsingarveituna þína til að virkja það.

en: Measurement Unit
is_IS: Mælikvarði

en: Mega Menu Widget Area
is_IS: Mega Valmynd Búnaður Area

en: Member of
is_IS: Meðlimur í

en: Member of:
is_IS: Meðlimur í:

en: Membership
is_IS: Aðild

en: Membership & Payment Settings
is_IS: Aðild og greiðslumáta

en: Membership Activated
is_IS: Aðild Virk

en: Membership Activated on %website_url
is_IS: Meðlimur virkur á% website_url

en: Membership Cancelled
is_IS: Aðild hætt

en: Membership Cancelled on %website_url
is_IS: Aðild Hætta við á% website_url

en: Membership Expiration Warning
is_IS: Viðvörunarlotur aðildar

en: Membership Expiration Warning on %website_url
is_IS: Aðildarlotun viðvörun á% website_url

en: Membership Payment
is_IS: Aðildargreiðsla

en: Membership Settings
is_IS: Aðildarstillingar

en: Menu Font
is_IS: Valmyndartafla

en: Menu Item  Back Color
is_IS: Valmyndartil baka lit

en: Menu Item Back Color
is_IS: Valmyndartil baka lit

en: Menu Item Color
is_IS: Valmynd Litur Litur

en: Menu Item Font Size
is_IS: Valmynd Stærð letur

en: Menu Item Hover Back Color
is_IS: Valmyndarpunktur Högg afturábak

en: Menu Item Icon(ex: fa fa-comment)
is_IS: Valmyndartáknmynd (td: fa fa-comment)

en: Menu Item Label(ex: "new")
is_IS: Valmyndarmerki (til dæmis: &quot;nýtt&quot;)

en: Menu Item hover font color
is_IS: Valmynd atriði sveima letur lit.

en: Menu border color
is_IS: Valmynd landamæra lit.

en: Message sent from page:
is_IS: Skilaboð send frá síðu:

en: Mexico
is_IS: Mexíkó

en: Micronesia, Federated States of
is_IS: Míkrónesía, Sambandsríkin

en: Minify css and js files
is_IS: Minnka css og js skrár

en: Minimum and Maximum value for Price Slider
is_IS: Lágmarks- og hámarksgildi fyrir verðrennsli

en: Minimum radius vale
is_IS: Lágmarks radíus vale

en: Minimum radius value
is_IS: Lágmarks radíusgildi

en: Minimum required version:
is_IS: Lágmarkskröfur útgáfa:

en: Mobile Menu
is_IS: Mobile Valmynd

en: Mobile Menu Colors
is_IS: Mobile Valmynd Litir

en: Mobile header background color
is_IS: Bakgrunnslitur fyrir farsímahaus

en: Mobile header icon color
is_IS: Hreyfanlegur haus tákn litur

en: Mobile menu background color
is_IS: Mobile valmynd bakgrunnslit

en: Mobile menu font color
is_IS: Farsímavalmynd leturlitur

en: Mobile menu hover font color
is_IS: Farsímavalmynd sveifla leturlit

en: Mobile menu item border color
is_IS: Mobile valmyndaratriði landamæris lit.

en: Mobile menu item hover background color
is_IS: Mobile valmyndaratriði sveima bakgrunnslit

en: Mobile/Tablets Logo
is_IS: Mobile / Tablets Logo

en: Mobile:
is_IS: Farsími:

en: Moldova, Republic of
is_IS: Moldavía, Lýðveldið

en: Monaco
is_IS: Mónakó

en: Mongolia
is_IS: Mongólía

en: Montenegro
is_IS: Svartfjallaland

en: Monthly Archives: %s
is_IS: Mánaðarlegar skjalasöfn: %s

en: More Search Options
is_IS: Fleiri leitarvalkostir

en: Morocco
is_IS: Marokkó

en: Mortgage Payments:
is_IS: Mortgage Greiðslur:

en: Mozambique
is_IS: Mósambík

en: Multi Unit Label (*for sub unit)
is_IS: Multi Unit Label (* fyrir undirhluta)

en: My Invoices
is_IS: Reikningar minn

en: My Listings
is_IS: Listings mín

en: My Location
is_IS: Staðsetning mín

en: My Profile
is_IS: Prófílinn minn

en: My Properties List
is_IS: Eiginleikaralisti minn

en: My details
is_IS: Upplýsingar um mig

en: Myanmar
is_IS: Mjanmar

en: Name
is_IS: Nafn

en: Namibia
is_IS: Namibía

en: Navigation Label
is_IS: Stýrimerki

en: Need an account? Register here!
is_IS: Þarftu reikning? Skráðu þig hér!

en: Neighborhood
is_IS: Hverfi

en: Netherlands
is_IS: Hollandi

en: Netherlands Antilles
is_IS: Hollensku Antilles-eyjar

en: New Agent Added
is_IS: Ný umboðsmaður bætt við

en: New Caledonia
is_IS: Nýja Kaledónía

en: New Feature Upgrade on  %website_url
is_IS: Nýja uppfærsla á% website_url

en: New Listing Submission
is_IS: Ný skráningaruppgjöf

en: New Listing Submission on %website_url
is_IS: Ný skráningsefni á% website_url

en: New Paid Submission on %website_url
is_IS: Nýr greiddur uppgjöf á% website_url

en: New Password
is_IS: nýtt lykilorð

en: New User Registration
is_IS: Nýr notandi skráning

en: New Zealand
is_IS: Nýja Sjáland

en: New user  notification
is_IS: Ný notandi tilkynning

en: New user admin notification
is_IS: Ný notandaskýrsla

en: New user registration on %website_url.
    Username: %user_login_register, 
    E-mail: %user_email_register
is_IS: Ný notandi skráning á% website_url. Notandanafn:% user_login_register, E-mail:% user_email_register

en: New wire Transfer
is_IS: Ný vírflutningur

en: Newer Comments &raquo;
is_IS: Nýrri athugasemdir »

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is_IS: Nýrri færslur <span class="meta-nav">→</span>

en: Newest first
is_IS: Nýjast fyrst

en: Next
is_IS: Næst

en: Next Step
is_IS: Næsta skref

en: Next page
is_IS: Næsta síða

en: Nicaragua
is_IS: Níkaragva

en: Niger
is_IS: Níger

en: Nigeria
is_IS: Nígeríu

en: Nightlife
is_IS: Næturlíf

en: No = submission is free. Paid listing = submission requires user to pay a fee for each listing. Membership = submission is based on user membership package.
is_IS: Nei = uppgjöf er ókeypis. Greiddur skráning = skilaboð krefst notanda að greiða gjald fyrir hverja skráningu. Aðild = Uppgjöf byggist á aðildarpakka fyrir notendur.

en: No More Listings
is_IS: Engar fleiri skráningar

en: No invoices
is_IS: Engar reikningar

en: No of Search fields
is_IS: Engar leitarreitir

en: No of Search fields per row
is_IS: Engar leitarreitir í röð

en: No of Search fields per row (Possible values: 1,2,3,4).
is_IS: Fjöldi leitarreitna í röð (Möguleg gildi: 1,2,3,4).

en: No of Search fields.
is_IS: Engar leitarreitir.

en: No of agent listings per row when the page is without sidebar
is_IS: Engin umboðsmannaskrár í röð þegar blaðið er án skenkur

en: No of blog listings per row when the page is without sidebar
is_IS: Engar bloggskráningar í röð þegar síðunni er án skenkur

en: No of property listings per row when the page is without sidebar
is_IS: Engin eignarskráningar í röð þegar blaðið er án skenkur

en: No plugins are available to be activated at this time.
is_IS: Engar viðbætur eru tiltækar til að virkja á þessum tíma.

en: No plugins are available to be installed at this time.
is_IS: Engar viðbætur eru tiltækir til að setja upp á þessum tíma.

en: No plugins are available to be updated at this time.
is_IS: Engar viðbætur eru tiltækar til að uppfæra á þessum tíma.

en: No plugins to install, update or activate.
is_IS: Engar viðbætur til að setja upp, uppfæra eða virkja.

en: No plugins were selected to be activated. No action taken.
is_IS: Engar viðbætur voru valdir til að virkja. Engin aðgerð tekin.

en: No plugins were selected to be installed. No action taken.
is_IS: Engar viðbætur voru valdir til að setja upp. Engin aðgerð tekin.

en: No plugins were selected to be updated. No action taken.
is_IS: Engar viðbætur voru valdir til að uppfæra. Engin aðgerð tekin.

en: No results found!
is_IS: Engar niðurstöður fundust!

en: None
is_IS: Enginn

en: Northern Mariana Islands
is_IS: Norður Mariana Islands

en: Norway
is_IS: Noregi

en: Not Installed
is_IS: Ekki uppsett

en: Not Paid
is_IS: Ekki greitt

en: Number of Page Views
is_IS: Fjöldi síðuhorna

en: Number of milisecons before auto cycling an item
is_IS: Fjöldi milisecons áður en farartæki hjóla hlut

en: Number of milisecons before auto cycling an item (5000=5sec).Put 0 if you don't want to autoslide.
is_IS: Fjöldi milisecons áður en farartæki hjólreiðar hlut (5000 = 5sec) .Put 0 ef þú vilt ekki bifreiða.

en: Old Password
is_IS: gamalt lykilorð

en: Old Password is not correct
is_IS: Gamalt lykilorð er ekki rétt

en: Oldest first
is_IS: Elsta fyrst

en: Oman
is_IS: Óman

en: Once Weekly
is_IS: Einu sinni vikulega

en: One Time
is_IS: Einu sinni

en: One of the password field is empty!
is_IS: Eitt af lykilorðinu er tómt!

en: Open In Google Maps
is_IS: Opnaðu í Google kortum

en: Open link in a new window/tab
is_IS: Opna tengil í nýjum glugga / flipa

en: Open ticket
is_IS: Opið miða

en: Opening Hours
is_IS: Opnunartímar

en: Opening Hours:
is_IS: Opnunartímar:

en: Optima Express  settings
is_IS: Optima Express stillingar

en: Optima Express settings
is_IS: Optima Express stillingar

en: Option applies for each free published listing.
is_IS: Valkostur á við um hvern ókeypis birt birtingu.

en: Original: %s
is_IS: Upprunalega: %s

en: Other Agents
is_IS: Önnur umboðsmenn

en: Other units in
is_IS: Önnur einingar í

en: Our Agents
is_IS: Umboðsmenn okkar

en: Our Taxes:
is_IS: Skattar okkar:

en: Overlay Color
is_IS: Yfirlitslitur

en: Overlay Image
is_IS: Yfirborðsmynd

en: Overlay Image, .png, .jpg or .gif format
is_IS: Yfirborðsmynd, .png, .jpg eða .gif snið

en: Overlay Opacity
is_IS: Yfirborðsþekking

en: Overlay Opacity- values from 0 to 1 , Ex: 0.4
is_IS: Yfirborð Ógagnsæi-gildi frá 0 til 1, Dæmi: 0,4

en: Overwrite theme css using custom css.
is_IS: Yfirskrifa þema css með sérsniðnum css.

en: Owner Notes
is_IS: Eigandi Skýringar

en: Owner/Agent notes (*not visible on front end)
is_IS: Eigandi / Agent athugasemdir (* ekki sýnilegt á framhlið)

en: PHP GD library is NOT installed on your web server and because of that the theme will not be able to work with images. Please contact your hosting company in order to activate this library.
is_IS: PHP GD bókasafn er EKKI sett upp á vefþjóninum þínum og vegna þess að þemaið mun ekki geta unnið með myndum. Vinsamlegast hafðu samband við hýsingarfyrirtækið þitt til að virkja þetta bókasafn.

en: Package
is_IS: Pakki

en: Package Payment
is_IS: Pakkagreiðsla

en: Packages Available
is_IS: Pakkar í boði

en: Page Template
is_IS: Page Sniðmát

en: Page Title
is_IS: Page Titill

en: Pages:
is_IS: Síður:

en: Paid
is_IS: Greiddur

en: Paid Submission
is_IS: Greiddur uppgjöf

en: Paid submission
is_IS: Greiddur uppgjöf

en: Papua New Guinea
is_IS: Papúa Nýja-Gínea

en: Paragraph Font
is_IS: Málsgrein

en: Paraguay
is_IS: Paragvæ

en: Parallax efect for image/video header media ?
is_IS: Parallax efect fyrir mynd / vídeó haus fjölmiðla?

en: Parameter Label
is_IS: Merkimiðill

en: Parameters list
is_IS: Parameter listi

en: Password
is_IS: Lykilorð

en: Password Reset Request
is_IS: Lykilorð Endurstilla beiðni

en: Password Reseted
is_IS: Lykilorð endurstillt

en: Password Updated
is_IS: Lykilorð uppfært

en: Password: %s
is_IS: Lykilorð: %s

en: Passwords do not match
is_IS: Lykilorð passa ekki saman

en: Pay with Credit Card
is_IS: Borga með kreditkorti

en: Pay with Paypal
is_IS: Borga með Paypal

en: PayPal business account is required. Info is taken from https://developer.paypal.com/. See help.
is_IS: PayPal viðskiptareikningur er krafist. Upplýsingarnar eru teknar af https://developer.paypal.com/. Sjá hjálp.

en: PayPal payment agreement
is_IS: PayPal greiðslusamningur

en: Payment Method
is_IS: Greiðslumáti

en: Payments
is_IS: Greiðslur

en: PaypPal Settings
is_IS: PaypPal Stillingar

en: Paypal & Stripe Api
is_IS: Paypal &amp; Stripe Api

en: Paypal API Password
is_IS: Paypal API Lykilorð

en: Paypal API Password - Obsolete starting 1.30.1
is_IS: Paypal API Lykilorð - Útrýma byrjun 1.30.1

en: Paypal API Signature
is_IS: Paypal API undirskrift

en: Paypal API Signature - Obsolete starting 1.30.1
is_IS: Paypal API Undirskrift - Útrýma byrjun 1.30.1

en: Paypal Api Keys are added.Payments will be processed.
is_IS: Paypal Api Keys eru bætt við. Greiðslur verða afgreiddar.

en: Paypal Api User Name
is_IS: Paypal Api notendanafn

en: Paypal Api User Name - Obsolete starting 1.30.1
is_IS: Paypal Api Notendanafn - Útrýma byrjun 1.30.1

en: Paypal Client Secret Key
is_IS: Paypal Viðskiptavinur Leynilykill

en: Paypal Client Secret Key
is_IS: Paypal Viðskiptavinur Leynilykill

en: Paypal Client id
is_IS: Paypal viðskiptavinar auðkenni

en: Paypal Settings
is_IS: Paypal Stillingar

en: Paypal receiving email
is_IS: Paypal fá tölvupóst

en: Personalize Your Website
is_IS: Sérsníða vefsíðuna þína

en: Peru
is_IS: Perú

en: Pets
is_IS: Gæludýr

en: Pharmacies
is_IS: Apótek

en: Philippines
is_IS: Filippseyjar

en: Phone
is_IS: Sími

en: Phone:
is_IS: Sími:

en: Photo
is_IS: Mynd

en: Pick a custom property page template you made.
is_IS: Veldu sérsniðna eigna síðu sniðmát sem þú bjóst til.

en: Pin Generation works only if the file reading option in Google Map setting is set to yes
is_IS: Pin Generation virkar aðeins ef skrár lestur valkostur í Google Map stilling er stillt á já

en: Pin cluster disappears when map zoom is less than the value set in here.
is_IS: Pin cluster hverfur þegar korta zoom er minna en það gildi sem sett er inn hér.

en: Pins Management
is_IS: Pins Stjórn

en: Pins retina version must be uploaded at the same time (same folder) as the original pin and the name of the retina file should be with_2x at the end.
is_IS: Pínulínurhúnaútgáfa verður að hlaða inn á sama tíma (sömu möppu) og upprunalegu pinna og nafn retina skráarinnar ætti að vera með_2x í lokin.

en: Pinterest page link, with https://
is_IS: Pinterest síðu hlekkur, með https: //

en: Place Pin with Agency Address
is_IS: Settu pinna með heimilisfang stofnunarinnar

en: Place Pin with Developer Address
is_IS: Settu pinna með hönnuða heimilisfang

en: Place Pin with Property Address
is_IS: Settu pinna með eignarlýsingu

en: Place in advanced search form
is_IS: Setja í háþróaðri leitarformi

en: Plan Bathrooms
is_IS: Skipuleggja baðherbergi

en: Plan Description
is_IS: Skipulag Lýsing

en: Plan Image
is_IS: Skipuleggja mynd

en: Plan Price
is_IS: Áætlun Verð

en: Plan Rooms
is_IS: Skipuleggja herbergi

en: Plan Size
is_IS: Stærð áætlunarinnar

en: Please contact the administrator of this site for help.
is_IS: Vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra þessa síðu til að fá hjálp.

en: Please contact the plugin provider and ask them to package their plugin according to the WordPress guidelines.
is_IS: Vinsamlegast hafðu samband við tappi fyrir hendi og biðjið þá um að pakka tappi sínum í samræmi við reglur WordPress.

en: Please do not manually change the slugs when adding new terms. If you need to edit a term name copy the new name in the slug field also.
is_IS: Vinsamlegast breyttu ekki sniglum með höndunum þegar þú bætir við nýjum skilmálum. Ef þú þarft að breyta heiti heiti afritaðu einnig nýja heitið í slug-reitnum.

en: Please edit your profile page from site interface.
is_IS: Vinsamlegast breyttu prófílnum þínum frá vefviðmótinu.

en: Please fill in the form correctly and try again!
is_IS: Vinsamlegast fylltu út eyðublaðið rétt og reyndu aftur!

en: Please note that Yelp is not working for all countries. See here
is_IS: Vinsamlegast athugaðu að Yelp virkar ekki fyrir alla lönd. Sjá hér

en: Please submit a title for your property
is_IS: Vinsamlegast sendu inn titil fyrir eign þína

en: Please submit the
is_IS: Vinsamlegast sendu inn

en: Please wait while we are processing your submission!
is_IS: Vinsamlegast bíðið meðan við erum að vinna úr afhendingu þinni!

en: Please, enter correct email
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn rétt netfang

en: Please, enter field:
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn reit:

en: Please, enter property title
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn eignarheiti

en: Plugin
is_IS: Stinga inn

en: Plugin activated successfully.
is_IS: Tappi virkur með góðum árangri.

en: Plugin activation failed.
is_IS: Tappi virkjun mistókst.

en: Plugin not activated. A higher version of %s is needed for this theme. Please update the plugin.
is_IS: Tappi ekki virkjaður. Hærri útgáfa af %s er þörf fyrir þetta þema. Vinsamlegast uppfærðu viðbótina.

en: Poland
is_IS: Pólland

en: Portugal
is_IS: Portúgal

en: Post Comment
is_IS: Post Athugasemd

en: Post navigation
is_IS: Post flakk

en: Posted by
is_IS: Sent af

en: Posted on
is_IS: birt á

en: Powered by
is_IS: Knúið af

en: Pre-Packaged
is_IS: Forpakkað

en: Prev
is_IS: Fyrri

en: Prev Step
is_IS: Fyrri skref

en: Previous Step
is_IS: Fyrri skref

en: Previous page
is_IS: Fyrri síða

en: Price
is_IS: Verð

en: Price & Currency
is_IS: Verð og gjaldmiðill

en: Price - thousands separator
is_IS: Verð - þúsund separator

en: Price High to Low
is_IS: Verð hátt til lágt

en: Price Low to High
is_IS: Verð lágt til hátt

en: Price Per Submission (for "per listing" mode)
is_IS: Verð fyrir hverja uppgjöf (fyrir &quot;í skráningu&quot; ham)

en: Price SLider values for advanced search with tabs
is_IS: Verð SLider gildi fyrir flóknari leit með flipa

en: Price Slider Values(min/max) for
is_IS: Verð Renna gildi (mín / hámark) fyrir

en: Price in
is_IS: Verð í

en: Price range:
is_IS: Verðbil:

en: Price to make the listing featured (for "per listing" mode)
is_IS: Verð til að gera skráningu lögun (fyrir &quot;í skráningu&quot; ham)

en: Price:
is_IS: Verð:

en: Primary Menu
is_IS: Aðalvalmynd

en: Print Page Design
is_IS: Prenta síðu hönnun

en: Processing...
is_IS: Vinnsla ...

en: Professional Services
is_IS: Faglegar þjónustur

en: Profile updated
is_IS: Profile uppfærð

en: Properties List - Properties number per page
is_IS: Eiginleikar Listi - Eiginleikar tala á síðu

en: Properties listed in
is_IS: Eignir skráð í

en: Property Action Category
is_IS: Property Action Flokkur

en: Property Action Category Page
is_IS: Property Action Flokkur Síða

en: Property Address
is_IS: Eign Heimilisfang

en: Property Address Label
is_IS: Eign Heimilisfang Label

en: Property Area
is_IS: Eignarsvæði

en: Property Area Page
is_IS: Eignarsvæði Page

en: Property Bathrooms
is_IS: Property baðherbergi

en: Property Bathrooms:
is_IS: Property baðherbergi:

en: Property Bedrooms
is_IS: Eign Svefnherbergi

en: Property Bedrooms:
is_IS: Eign Svefnherbergi:

en: Property Card Design
is_IS: Eignarkort hönnun

en: Property Categories Page
is_IS: Eignarflokkur Page

en: Property Category Submit
is_IS: Eign Flokkur Senda

en: Property Country
is_IS: Eignarland

en: Property County/State Page
is_IS: Eignastofnun / Ríki Page

en: Property Description
is_IS: Lýsing á eignum

en: Property Description & Price
is_IS: Eign lýsing og verð

en: Property Description Label
is_IS: Eignarlýsing Merki

en: Property Details
is_IS: Eignarupplýsingar

en: Property Details Label
is_IS: Eignarupplýsingar Merki

en: Property Features Label
is_IS: Eiginleikar eiginleikar Merki

en: Property Id
is_IS: Eignarleyfi

en: Property Keyword:
is_IS: Property lykilorði:

en: Property Latitude
is_IS: Eign Breidd

en: Property List Type for Advanced Search
is_IS: Fasteignalisti fyrir Ítarleg leit

en: Property List Type for Taxonomy pages
is_IS: Fasteignalisti fyrir flokkunarsíðum

en: Property List display(*global option)
is_IS: Fasteignalistaskjár (* alþjóðleg valkostur)

en: Property Longitude
is_IS: Aðstaða Lengdargráða

en: Property Lot Size
is_IS: Eignarleigustærð

en: Property Map
is_IS: Fasteignakort

en: Property Page Settings
is_IS: Stillingar fyrir eignasíðu

en: Property Price
is_IS: Fasteignaverð

en: Property Price Label
is_IS: Fasteignamerkja

en: Property Price Label Before
is_IS: Property Price Label Áður

en: Property Reviews
is_IS: Eignarumsagnir

en: Property Rooms
is_IS: Eignarherbergi

en: Property Rooms:
is_IS: Eignarherbergi:

en: Property Sidebar Position
is_IS: Eiginleikar hliðarstiku

en: Property Size
is_IS: Stærð eignar

en: Property Status
is_IS: Staða eignar

en: Property Status
is_IS: Staða eignar

en: Property Status (* you may need to add new css classes - please see the help files)
is_IS: Staða eignar (* þú gætir þurft að bæta við nýjum flokkum css - sjá hjálparskrárnar)

en: Property Status:
is_IS: Staða eignar:

en: Property Submission Page
is_IS: Property Uppgjöf síðu

en: Property Subunits
is_IS: Eignarhlutir

en: Property Unit/Card Design - BETA
is_IS: Eignarhluti / korthönnun - BETA

en: Property Unit/Card min height
is_IS: Eignarhluti / kort mín

en: Property Unit/Card min height
is_IS: Eignarhluti / kort mín

en: Property and Agent Links
is_IS: Eignar- og umboðsmenn Tenglar

en: Property is featured
is_IS: Eign er lögun

en: Property page Sidebar
is_IS: Eiginleikar síðu hliðar

en: Property,Agent and Blog Unit/Card Backgrond Color
is_IS: Property, Agent og Blog Unit / Card Backgrond Litur

en: Property,Agent and Blog Unit/Card Internal Padding
is_IS: Eign, Agent og Blog Unit / Card Internal Padding

en: Property,Agent and Blog Unit/Card Internal Padding (top,left,bottom,right)
is_IS: Property, Agent og Blog Unit / Card Innri Padding (efst, vinstri, neðst, hægri)

en: Public Services & Government
is_IS: Opinber þjónusta og stjórnvöld

en: Publish Listing with Feature
is_IS: Birta lista með lögun

en: Publish Listing with Featured
is_IS: Birta skráningu með valin

en: Puerto Rico
is_IS: Púertó Ríkó

en: Purchase Activated
is_IS: Kaup virkjað

en: Put Search form before the header media ?
is_IS: Setjið leitarniðurstöður fyrir haus fjölmiðla?

en: Qatar
is_IS: Katar

en: Radius:
is_IS: Radíus:

en: Rate us
is_IS: Gefðu okkur einkunn

en: Re-type Password
is_IS: Sláðu aftur inn lykilorð

en: Read more
is_IS: Lestu meira

en: Real Estate
is_IS: Fasteign

en: Recommended
is_IS: Mælt með

en: Recommended memory limit should be at least 96MB. Please refer to :
is_IS: Ráðlagður minniháttur ætti að vera að minnsta kosti 96MB. Vinsamlegast vísa til:

en: Recurring
is_IS: Endurtekin

en: Recurring Payment
is_IS: Endurtekin greiðsla

en: Recurring Payment on %website_url
is_IS: Endurtekin greiðsla á% website_url

en: Register
is_IS: Nýskráning

en: Register here!
is_IS: Skráðu þig hér!

en: Related Posts
is_IS: Svipaðir innlegg

en: Religious Organizations
is_IS: Trúarleg samtök

en: Remove
is_IS: Fjarlægja

en: Remove Image
is_IS: Fjarlægja mynd

en: Remove script version - Following Envato guidelines we removed this feature.Please use a cache plugin in order to remove the script version.
is_IS: Fjarlægja handrit útgáfa - Eftir Envato leiðbeiningar fjarlægðum við þessa aðgerð. Notaðu skyndiminni til að fjarlægja handritið.

en: Repeat Footer background ?
is_IS: Endurtaka fótsporbakgrunn?

en: Reply
is_IS: Svara

en: Required
is_IS: Nauðsynlegt

en: Required Update not Available
is_IS: Nauðsynlegt uppfærsla ekki tiltæk

en: Requires Update
is_IS: Krefst uppfærslu

en: Resend for approval
is_IS: Sendið aftur til samþykktar

en: Reset Password
is_IS: Endur stilla lykilorð

en: Restaurants
is_IS: Veitingastaðir

en: Return to Login
is_IS: Fara aftur í Innskráning

en: Return to Required Plugins Installer
is_IS: Fara aftur í Required Plugins Installer

en: Return to the Dashboard
is_IS: Fara aftur í mælaborðið

en: Retype Password
is_IS: Sláðu aftur inn lykilorð

en: Review Edit Saved
is_IS: Skoðaðu Breyta vistuð

en: Review Title
is_IS: Review Titill

en: Reviews
is_IS: Umsagnir

en: Roadmap
is_IS: Leiðbeiningar

en: Romania
is_IS: Rúmenía

en: Rooms
is_IS: Herbergi

en: Rooms (*only numbers)
is_IS: Herbergi (* aðeins númer)

en: Rooms:
is_IS: Herbergi:

en: Rooms:
is_IS: Herbergi:

en: Russian Federation
is_IS: Rússland

en: Rwanda
is_IS: Rúanda

en: SAVE CHANGES
is_IS: VISTA BREYTINGAR

en: SEARCH PROPERTIES
is_IS: SEARCH EIGINLEIKAR

en: Saint Kitts and Nevis
is_IS: Sankti Kristófer og Nevis

en: Saint Lucia
is_IS: Sankti Lúsía

en: Saint Vincent and the Grenadines
is_IS: Sankti Vinsent og Grenadíneyjar

en: Samoa
is_IS: Samóa

en: San Marino
is_IS: San Marínó

en: Sandbox = test API. LIVE = real payments API. Update PayPal and Stripe settings according to API type selection.
is_IS: Sandkassi = prófunarforrit. LIVE = raunveruleg greiðsla API. Uppfæra PayPal og Stripe stillingar samkvæmt API gerð val.

en: Sao Tome and Principe
is_IS: Sao Tome og Principe

en: Satellite
is_IS: Gervihnatta

en: Saudi Arabia
is_IS: Sádí-Arabía

en: Save Changes
is_IS: Vista breytingar

en: Save Design
is_IS: Vista hönnun

en: Save Plans
is_IS: Vista áætlanir

en: Save Search
is_IS: Vista leit

en: Save Search Settings
is_IS: Vista leitarstillingar

en: Save Search Settings
is_IS: Vista leitarstillingar

en: Save this Search?
is_IS: Vista þessa leit?

en: Saved Searches
is_IS: Vistuð leitir

en: Schedule a showing?
is_IS: Skipuleggðu sýningu?

en: Schools
is_IS: Skólar

en: Search
is_IS: Leita

en: Search Parameters:
is_IS: Leitarmörk:

en: Search Properties
is_IS: Leitarniðurstöður

en: Search Results for :
is_IS: Leitarniðurstöður fyrir :

en: Search State, City or Area
is_IS: Leita Ríki, Borg eða Svæði

en: Search a listing
is_IS: Leita í skráningu

en: Search field
is_IS: Leitarreit

en: Search for an Agent
is_IS: Leitaðu að umboðsmanni

en: Search has been saved. You will receive an email notification when new properties matching your search have been published
is_IS: Leitin hefur verið vistuð. Þú færð tölvupóst tilkynningu þegar nýjar eignir sem passa við leitina hafa verið birtar

en: Search here...
is_IS: Leita hér ...

en: Search name
is_IS: Leita heiti

en: Searching...
is_IS: Leita...

en: Second Color
is_IS: Second Litur

en: See All Your Pages
is_IS: Sjáðu allar síðurnar þínar

en: See Available Packages and Payment Methods
is_IS: Sjá lausar pakkar og greiðslumáta

en: See all
is_IS: Sjá allt

en: See first results here
is_IS: Sjá fyrstu niðurstöðurnar hér

en: Select Categories
is_IS: Veldu Flokkar

en: Select Energy Class
is_IS: Veldu Energy Class

en: Select Energy Class (EU regulation)
is_IS: Veldu Energy Class (ESB reglugerð)

en: Select Images
is_IS: Veldu Myndir

en: Select Media
is_IS: Veldu miðla

en: Select Properties
is_IS: Veldu Properties

en: Select Property Status
is_IS: Veldu eignarstöðu

en: Select Subunits From the list:
is_IS: Veldu undireiningar úr listanum:

en: Select Taxonomies, where you want to show review block
is_IS: Veldu Taxonomies, þar sem þú vilt sýna skoðunarblað

en: Select Taxonomy for tabs options in Advanced Search Type 6, Type 7, Type 8, Type 9
is_IS: Veldu Taxonomy fyrir flipa valkosti í Advanced Search Tegund 6, Tegund 7, Tegund 8, Tegund 9

en: Select User Type
is_IS: Veldu notendategund

en: Select Widget Area
is_IS: Veldu Búnaðurarsvæði

en: Select a text alignment for header 3&4.
is_IS: Veldu textajöfnun fyrir haus 3 og 4.

en: Select default country
is_IS: Veldu sjálfgefið land

en: Select grid or list style for properties list pages.
is_IS: Veldu rist eða listastíl fyrir eignasíðuhlið.

en: Select header alignment.Please note that there is no "center" align for type 3 and 4.
is_IS: Veldu hausstillingu. Vinsamlegast athugaðu að það er ekki &quot;miðja&quot; samræmt fyrir gerð 3 og 4.

en: Select header type.Header type 4 will NOT work with half map property list template.
is_IS: Veldu header type.Header tegund 4 mun EKKI vinna með hálf kort eign lista listi.

en: Select list or grid style for Blog Category/Archive list type.
is_IS: Veldu lista eða rist stíl fyrir Blog Category / Archive list tegund.

en: Select properties for slider - *hold CTRL for multiple select
is_IS: Veldu eiginleika fyrir renna - * haltu CTRL til að velja marga valkosti

en: Select standard or half map style for advanced search results page.
is_IS: Veldu staðlaða eða hálfa kortastærð fyrir háþróaða leitarniðurstöðusíðu.

en: Select standard or half map style for property taxonomies pages.
is_IS: Veldu venjulega eða hálfa kortastærð fyrir eignarþættir síður.

en: Select tabs or accordion style for property info.
is_IS: Veldu flipa eða harmónikastíl fyrir upplýsingar um eignir.

en: Select the Fields for property submission.
is_IS: Veldu Fields fyrir uppgjöf eignar.

en: Select the Mandatory Fields for property submission.
is_IS: Veldu lögboðnar reitir fyrir uppgjöf eignar.

en: Select the design type.
is_IS: Veldu hönnunartegundina.

en: Select the measurement unit you will use on the website
is_IS: Veldu mælieininguna sem þú notar á vefsíðunni

en: Select user roles to display in register forms
is_IS: Veldu notendahlutverk til að sýna í skráareyðublað

en: Select what features and amenities apply for your property.
is_IS: Veldu hvaða aðgerðir og þægindum eiga við um eign þína.

en: Select what features from Advanced Search Form. *for speed reasons, the "features checkboxes" will not filter the pins on the map
is_IS: Veldu hvaða aðgerðir frá Advanced Search Form. * Af hraðaástæðum mun &quot;gátreitinn&quot; ekki sía pinna á kortinu

en: Select what media header to use globally.
is_IS: Veldu hvaða miðilhaus sem á að nota á heimsvísu.

en: Select what properties you wish to show as subunits from those published.
is_IS: Veldu hvaða eiginleika þú vilt sýna sem undireiningar frá þeim sem birtar eru.

en: Select which features and amenities show in search.
is_IS: Veldu hvaða aðgerðir og þægindum birtast í leitinni.

en: Select wich user role the admin should approve?
is_IS: Veldu hvaða hlutverki notandinn ætti að samþykkja?

en: Selecting a category will make it easier for users to find you property in search results.
is_IS: Ef flokkur er valinn mun það auðvelda notendum að finna eign þína í leitarniðurstöðum.

en: Send
is_IS: Senda

en: Send Email
is_IS: Senda tölvupóst

en: Send Message
is_IS: Senda skilaboð

en: Send Private Message
is_IS: Senda einkaskilaboð

en: Send Reply
is_IS: Senda svar

en: Send all contact emails to
is_IS: Sendu öllum tengiliðum til

en: Send all contact emails to:
is_IS: Sendu öllum tengiliðum til:

en: Send emails
is_IS: Senda tölvupóst

en: Send me the invoice
is_IS: Sendu mér reikninginn

en: Send weekly or daily an email alert with new published properties matching user saved searches.
is_IS: Senda vikulega eða daglega tölvupóstviðvörun með nýjum birtum eiginleikum sem passa við notandi vistaðar leitir.

en: Sending user info, please wait...
is_IS: Sendi notandaupplýsingar, vinsamlegast bíðið ...

en: Sent for approval
is_IS: Sent fyrir samþykki

en: Serbia
is_IS: Serbía

en: Set as Mega Menu?
is_IS: Setja sem Mega Valmynd?

en: Set as featured,  *Listings set as featured are subtracted from your package
is_IS: Setja sem lögun, * Skráningar sem eru stilltir eins og þær eru dregnar frá pakkanum þínum

en: Set company pin location for contact page template. Latitude must be a number (ex: 40.577906).
is_IS: Stilltu fyrirtæki pinna staðsetningu fyrir tengiliðarsniðmát. Breidd verður að vera númer (td: 40.577906).

en: Set company pin location for contact page template. Longitude must be a number (ex: -74.155058).
is_IS: Stilltu fyrirtæki pinna staðsetningu fyrir tengiliðarsniðmát. Lengdargráða verður númer (td: -74.155058).

en: Set currency symbol for property price.
is_IS: Setjið gjaldeyris tákn fyrir fasteignaverð.

en: Set how many properties to show per page in lists.
is_IS: Stilltu hversu margar eignir birtast á lista í hverri síðu.

en: Set repeat options for background footer image.
is_IS: Stilltu endurtekningarvalkostir fyrir bakgrunnsbakgrunnsmynd.

en: Set the currency label for multi-currency widget dropdown.
is_IS: Settu gjaldmiðilmerkið fyrir valmyndina fyrir margmiðlunargjald.

en: Set the position for the currency symbol.
is_IS: Stilltu stöðu fyrir gjaldeyris táknið.

en: Set the thousand separator for price numbers.
is_IS: Setjið þúsund skiljuna fyrir verðnúmer.

en: Set to Yes if you use SSL (https://)
is_IS: Stilltu á Já ef þú notar SSL (https: //)

en: Set to Yes if you use SSL.
is_IS: Stilltu á Já ef þú notar SSL.

en: Shopping
is_IS: Innkaup

en: Show Advanced Search ?
is_IS: Sýna Ítarleg leit?

en: Show Advanced Search in Taxonomies, Categories or Archives
is_IS: Sýna Ítarleg leit í Taxonomies, Flokkar eða Archives

en: Show Amenities and Features fields?
is_IS: Sýna aðstöðu og lögun reiti?

en: Show Breadcrumbs
is_IS: Sýna Breadcrumbs

en: Show Breadcrumbs?
is_IS: Sýna brúðurmola?

en: Show Cities and Areas with 0 properties in advanced search
is_IS: Sýna borgir og svæði með 0 eignum ítarlegri leit

en: Show Contact Form on lightbox
is_IS: Sýna tengiliðasnið á lightbox

en: Show Content as
is_IS: Sýna innihald sem

en: Show Details
is_IS: Sýna smáatriði

en: Show Dropdowns for beds, bathrooms or rooms?(*only works with Custom Fields - YES)
is_IS: Sýna Dropdowns fyrir rúm, baðherbergi eða herbergi? (* Virkar aðeins með Custom Fields - YES)

en: Show Footer ?
is_IS: Sýna fótur?

en: Show Footer ?
is_IS: Sýna fótur?

en: Show Footer Copyright Area?
is_IS: Sýna fótspor höfundaréttarsvæðis?

en: Show Footer Copyright Area?.
is_IS: Sýna fótspor höfundaréttarsvæðis?

en: Show Google Search over Map?
is_IS: Sýna Google leit yfir kort?

en: Show Graph on Property Page
is_IS: Sýna mynd á eignasíðu

en: Show Header in Dashboard ?
is_IS: Sýna haus í mælaborðinu?

en: Show Reviews on Property Page
is_IS: Sýna umsagnir á eignasíðu

en: Show Reviews on Property Page.
is_IS: Sýna umsagnir á eignasíðu.

en: Show Slider for Price?
is_IS: Sýna renna fyrir verð?

en: Show address section
is_IS: Sýna heimilisfang kafla

en: Show address section in print page?
is_IS: Sýna heimilisfang kafla á prentuðu síðu?

en: Show agent and contact form on sidebar.
is_IS: Sýna umboðsmann og tengiliðareyðublað á hliðarstiku.

en: Show agent details section
is_IS: Sýna upplýsingar um umboðsmann

en: Show agent details section in print page?
is_IS: Sýna upplýsingar um umboðsmann á blaðsíðu?

en: Show currency before or after price - in front pages
is_IS: Sýna gjaldmiðil fyrir eða eftir verð - á forsendum

en: Show description section
is_IS: Sýna lýsingu kafla

en: Show description section in print page?
is_IS: Sýna lýsingu á prentuðu síðu?

en: Show details section
is_IS: Sýna upplýsingar kafla

en: Show details section in print page?
is_IS: Sýna upplýsingar kafla á prenta síðu?

en: Show features & amenities section
is_IS: Sýna lögun og þægindum kafla

en: Show features & amenities section in print page?
is_IS: Sýna lögun og þægindasvið á prentasíðu?

en: Show floor plans section
is_IS: Sýna hæð áætlun kafla

en: Show floor plans section in print page?
is_IS: Sýna gólfpláss kafla á prentuðu síðu?

en: Show gallery section
is_IS: Sýna myndasýningu

en: Show gallery section in print page?
is_IS: Sýna myndasýningu á prentuðu síðu?

en: Show on property page the features and amenities that are not selected?
is_IS: Sýna á eignarsíðu þá eiginleika og þjónustu sem ekki er valinn?

en: Show submit property button in header?
is_IS: Sýna framhjá eignahnappi í haus?

en: Show subunits section
is_IS: Sýna undireiningu kafla

en: Show subunits section in print page?
is_IS: Sýna undireiningarsnið á prentasíðu?

en: Show the Features and Amenities that are not available
is_IS: Sýna eiginleika og aðstöðu sem eru ekki í boði

en: Show top bar on mobile devices?
is_IS: Sýna efstu bar á farsímum?

en: Show top bar widget menu ?
is_IS: Vísaðu matseðill í efstu borði?

en: Show user login menu in header ?
is_IS: Sýna notendanafnsvalmynd í haus?

en: Sidebar Heading Background Color
is_IS: Stikka Bakgrunnslitur

en: Sidebar Heading Color
is_IS: Hleðsíðu litasafns

en: Sidebar Menu Widget Area - After Menu
is_IS: Valkostir hliðarvalmyndar - Eftir valmynd

en: Sidebar Menu Widget Area - Before Menu
is_IS: Valkostir hliðarstiku - fyrir valmynd

en: Sidebar Widget Background Color
is_IS: Bakgrunnslitur við hliðarstiku

en: Sidebar Widget Design
is_IS: Skenkur með hliðarstiku

en: Sidebar Widget Tab
is_IS: Flipahnappur

en: Sidebar for header type 3 - after menu
is_IS: Skenkur fyrir hausgerð 3 - eftir valmynd

en: Sidebar for header type 3 - before menu
is_IS: Skenkur fyrir hausgerð 3 - fyrirfram valmynd

en: Sign into your account
is_IS: Skráðu þig inn á reikninginn þinn

en: Similar Listings
is_IS: Svipaðar skráningar

en: Singapore
is_IS: Singapúr

en: Single Agent
is_IS: Einn umboðsmaður

en: Size
is_IS: Stærð

en: Size in
is_IS: Stærð í

en: Size:
is_IS: Stærð:

en: Size:
is_IS: Stærð:

en: Slider Images, .png, .jpg or .gif format
is_IS: Renna myndir, .png, .jpg eða .gif snið

en: Slider Option
is_IS: Renna valkostur

en: Slider Transition
is_IS: Renna yfirfærsla

en: Slider Transition Period
is_IS: Yfirfærslutímabil Renna

en: Slider Type
is_IS: Gerð renna

en: Slider type
is_IS: Gerð renna

en: Slovakia (Slovak Republic)
is_IS: Slóvakía (Slóvakía)

en: Slovenia
is_IS: Slóvenía

en: Social & Contact
is_IS: Félagsleg og samband

en: Social Accounts
is_IS: Félagsreikningar

en: Social Accounts
is_IS: Félagsreikningar

en: Social Login
is_IS: Félagsleg innskráning

en: Social Login
is_IS: Félagsleg innskráning

en: Solomon Islands
is_IS: Salómonseyjar

en: Somalia
is_IS: Sómalía

en: Some energy class description
is_IS: Einhver lýsing á orkuflokkum

en: Somebody ordered a new Wire Transfer
is_IS: Einhver pantaði nýja vírflutning

en: Someone requested that the password be reset for the following account:
    %website_url 
    Username: %username.
    If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen. To reset your password, visit the following address:%reset_link,
    Thank You!
is_IS: Einhver bað um að lykilorðinu verði endurstillt fyrir eftirfarandi reikning:% website_url Notandanafn:% notandanafn. Ef þetta var mistök, hunsaðu þetta tölvupóst og ekkert mun gerast. Til að endurstilla aðgangsorðið þitt skaltu fara á eftirfarandi heimilisfang:% reset_link, takk!

en: Something went wrong with the plugin API.
is_IS: Eitthvað fór úrskeiðis með viðbótarforritið.

en: Sorry, user already exists. Try different username/email
is_IS: Því miður, notandi er þegar til. Prófaðu annað notandanafn / tölvupóst

en: Sort by
is_IS: Raða eftir

en: Source
is_IS: Heimild

en: South Africa
is_IS: Suður-Afríka

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
is_IS: Suður-Georgía og Suður-Sandwich Islands

en: Spain
is_IS: Spánn

en: Speed Advices
is_IS: Hraði Ráð

en: Splash Image, .png, .jpg or .gif format
is_IS: Splash Image, .png, .jpg eða .gif sniði

en: Splash Page Subtitle
is_IS: Splash Page Texti

en: Splash Video in mp4 format
is_IS: Splash Video í MP4 sniði

en: Splash Video in mp4 format
is_IS: Splash Video í MP4 sniði

en: Splash Video in ogv format
is_IS: Splash Video í ogv sniði

en: Splash Video in ogv format
is_IS: Splash Video í ogv sniði

en: Splash Video in webm format
is_IS: Splash Vídeó í webm sniði

en: Splash Video in webm format
is_IS: Splash Vídeó í webm sniði

en: Spot no
is_IS: Blettur nr

en: St. Helena
is_IS: St Helena

en: St. Pierre and Miquelon
is_IS: St Pierre og Miquelon

en: Start Now
is_IS: Byrjaðu núna

en: Starting Point Latitude
is_IS: Upphafsstað Breidd

en: Starting Point Longitude
is_IS: Upphafsstaður lengdar

en: State/County
is_IS: Ríki / Sýsla

en: Status
is_IS: Staða

en: Sticky Header Border Bottom Color
is_IS: Sticky Header Border Bottom Litur

en: Sticky Header Height
is_IS: Sticky Header Hæð

en: Sticky Header Height in px
is_IS: Sticky Header Hæð í px

en: Sticky Menu Font Color
is_IS: Sticky Menu Font Litur

en: Street View
is_IS: strætissýn

en: Stripe Api Keys are added.Payments will be processed.
is_IS: Stripe Api Keys eru bætt við. Greiðslur verða afgreiddar.

en: Stripe Settings
is_IS: Röndarstillingar

en: Style for Google Map. Use https://snazzymaps.com/ to create styles
is_IS: Stíll fyrir Google Map. Notaðu https://snazzymaps.com/ til að búa til stíl

en: Subject
is_IS: Efni

en: Subject for
is_IS: Subject fyrir

en: Submission & Featured Payment
is_IS: Uppgjöf og valin greiðsla

en: Submission Fee
is_IS: Uppgjöfargjald

en: Submission Payment
is_IS: Uppgjöf Greiðsla

en: Submit Property
is_IS: Sendu inn eign

en: Submit Review
is_IS: Sendu inn umsögn

en: Submit property will only work with theme register/login.
is_IS: Senda eign mun aðeins vinna með þema skrá / innskráningu.

en: Submited Listings should be approved by admin?
is_IS: Uppgefnar skráningar ætti að vera samþykkt af admin?

en: Subscribe to our mailing list in order to receive news about new features and theme upgrades. <a href="http://eepurl.com/CP5U5">Subscribe Here!</a>
is_IS: Gerðu áskrifandi að póstlista okkar til að fá fréttir um nýjar aðgerðir og þema uppfærslu. <a href="http://eepurl.com/CP5U5">Gerast áskrifandi hér!</a>

en: Subunits
is_IS: Undireiningar

en: Sudan
is_IS: Súdan

en: Supermarkets
is_IS: Matvöruverslunum

en: Suriname
is_IS: Súrínam

en: Svalbard and Jan Mayen Islands
is_IS: Svalbarða og Jan Mayen Islands

en: Swaziland
is_IS: Svasíland

en: Sweden
is_IS: Svíþjóð

en: Switch to this package
is_IS: Skiptu yfir í þennan pakka

en: Switzerland
is_IS: Sviss

en: Symbol must be set according to international standards. Complete list is here http://www.xe.com/iso4217.php.
is_IS: Tákn verður að vera sett í samræmi við alþjóðlega staðla. Heill listi er hér http://www.xe.com/iso4217.php.

en: Syrian Arab Republic
is_IS: Sýrland

en: TGMPA v%s
is_IS: TGMPA v %s

en: Taiwan, Province of China
is_IS: Taívan, Province of China

en: Tajikistan
is_IS: Tadsjikistan

en: Tanzania, United Republic of
is_IS: Tansanía, Sameinuðu þjóðanna

en: Taxes
is_IS: Skattar

en: Telephone
is_IS: Sími

en: Thailand
is_IS: Taíland

en: Thank you. Please check your email for payment instructions.
is_IS: Þakka þér fyrir. Vinsamlegast athugaðu tölvupóstinn þinn til að fá leiðbeiningar um greiðslu.

en: The City field is empty !
is_IS: Borgarsvæðið er tómt!

en: The Google Maps JavaScript API v3 REQUIRES an API key to function correctly. Get an APIs Console key and post the code in Theme Options. You can get it from
is_IS: Google API JavaScript API v3 Krefst API lykil til að virka rétt. Fáðu hugbúnaðartakkann í forritaskilum og settu inn kóðann í þemavalkostum. Þú getur fengið það frá

en: The Google Maps JavaScript API v3 REQUIRES an API key to function correctly. Get an APIs Console key and post the code in Theme Options. You can get it from
is_IS: Google API JavaScript API v3 Krefst API lykil til að virka rétt. Fáðu hugbúnaðartakkann í forritaskilum og settu inn kóðann í þemavalkostum. Þú getur fengið það frá

en: The Retina pins should be uploaded in the same place as the original pin and the name of the file should be with_2x
is_IS: The Retina pinna ætti að hlaða upp á sama stað og upphaflega pinna og nafnið á skránni ætti að vera með_2x

en: The browser couldn't detect your position!
is_IS: Vafrinn gat ekki greint stöðu þína!

en: The currency in which payments are processed.
is_IS: Gjaldmiðillinn þar sem greiðslur eru afgreiddar.

en: The date & time is already booked. Please choose a new one
is_IS: Dagsetning og tími er nú þegar bókað. Vinsamlegast veldu nýjan

en: The description will be displayed in the menu if the current theme supports it.
is_IS: Lýsingin birtist í valmyndinni ef núverandi þema styður það.

en: The email doesn't look right !
is_IS: Netfangið lítur ekki rétt út!

en: The email was not saved because it is used by another user.
is_IS: Netfangið var ekki vistað vegna þess að það er notað af öðrum notanda.

en: The email's domain doesn't look right.
is_IS: Lén tölvupóstsins lítur ekki rétt út.

en: The first footer widget area
is_IS: Fyrsta færibandið

en: The following plugin was activated successfully:
is_IS: Eftirfarandi viðbót var virkjað:

en: The fourth footer widget area
is_IS: Fjórða færibandið

en: The inserted code is not a valid one
is_IS: Innsláttarkóðinn er ekki giltur

en: The installation and activation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
is_IS: Uppsetningar- og virkjunarferlið hefst. Þetta ferli getur tekið smá tíma á sumum vélar, svo vinsamlegast vertu þolinmóð.

en: The installation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
is_IS: Uppsetningarferlið hefst. Þetta ferli getur tekið smá tíma á sumum vélar, svo vinsamlegast vertu þolinmóð.

en: The invoice number is:
is_IS: Reikningsnúmerið er:

en: The maximum no of images a user can upload with the front end submit form. Use 0 for unlimited. This value is NOT used in case of membership mode (each package will have its own max image no set)
is_IS: Hámarksfjöldi mynda sem notandi getur hlaðið inn með framhliðinni. Notaðu 0 fyrir ótakmarkaðan. Þetta gildi er EKKI notað ef aðildarhamur er á hendi (hver pakki mun hafa sitt eigið hámarks mynd nr.

en: The new password is blank
is_IS: Nýtt lykilorð er auður

en: The primary widget area
is_IS: Aðal búnaðurarsvæði

en: The remote plugin package consists of more than one file, but the files are not packaged in a folder.
is_IS: Fjarlægur tappi pakkinn samanstendur af fleiri en einum skrá, en skrárnar eru ekki pakkaðar í möppu.

en: The remote plugin package does not contain a folder with the desired slug and renaming did not work.
is_IS: Fjarlægur tappi pakkinn inniheldur ekki möppu með viðeigandi slug og endurnefna virkar ekki.

en: The search form is "floating" over the media header and you set the position.
is_IS: Leitarformið er &quot;fljótandi&quot; yfir fjölmiðlahausinn og þú stillir stöðu.

en: The second footer widget area
is_IS: Annað fótgangandi búnaðurarsvæði

en: The secondary widget area
is_IS: The annar búnaður svæði

en: The state field is empty !
is_IS: Ríkisreiturinn er tómur!

en: The system will remove the script version when it is included. This doest not actually improve speed, but improves test score on speed tools pages.
is_IS: Kerfið mun fjarlægja handritið þegar það er innifalið. Þessi aðgerð bætir ekki raunverulega hraða en bætir prófskor á blaðsíðutækjum.

en: The system will use the minified versions of the css and js files
is_IS: Kerfið notar notaðar útgáfur af css og js skrám

en: The third footer widget area
is_IS: Þriðja færibandið

en: The top bar left widget area
is_IS: Efsta bar vinstri búnaðurarsvæði

en: The top bar right widget area
is_IS: Efsta barinn réttur búnaður svæði

en: The type selected applies for Google Maps header.
is_IS: Tegundin sem valin er eiga við um Google Maps haus.

en: Theme Slider
is_IS: Þema Renna

en: Theme Slider
is_IS: Þema Renna

en: There are no agents listed on this page at this moment. Please try again later.
is_IS: Engar umboðsmenn eru skráðir á þessari síðu á þessari stundu. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: There are no posts published!
is_IS: Engar færslur birtar!

en: There are no properties listed on this page at this moment. Please try again later.
is_IS: Það eru engar eignir á þessari síðu á þessari stundu. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: There are one or more required or recommended plugins to install, update or activate.
is_IS: Það eru ein eða fleiri nauðsynleg eða mælt viðbætur til að setja upp, uppfæra eða virkja.

en: These fields are mandatory: Title
is_IS: Þessir reitir eru skyldar: Titill

en: Third Footer Widget Area
is_IS: Þriðja fótgangandi búnaðarsvæði

en: This applies for  the search over media header.
is_IS: Þetta á við um leit yfir fjölmiðlahaus.

en: This applies for all register forms. *Hold CTRL for multiple selection.
is_IS: Þetta á við um öll skráningarform. * Haltu CTRL til margra vali.

en: This applies for for all register forms.
is_IS: Þetta á við um fyrir öll skráningarform.

en: This applies for the calendar field type available for properties.
is_IS: Þetta á við um dagbókarsvið gerð fyrir eignir.

en: This applies for the search over header type. IMPORTANT! Enable Advanced Search Custom Fields - YES, for Type 5, Type 6, Type 8, Type 10 and Type 11. Types 7 & 9 look can be obtained with type 6 and 8 with float form set to yes.
is_IS: Þetta á við um leitina yfir hausgerð. MIKILVÆGT! Virkja Ítarleg leit Sérsniðin svæði - YES, fyrir gerð 5, gerð 6, gerð 8, gerð 10 og gerð 11. Tegundir 7 og 9 útlit er hægt að nálgast með tegund 6 og 8 með flotformi sem er stillt á já.

en: This description will appear first in page. Keeping it as a brief overview makes it easier to read.
is_IS: Þessi lýsing birtist fyrst á síðunni. Halda því sem stutt yfirlit auðveldar þér að lesa.

en: This helps preventing registration spam.
is_IS: Þetta hjálpar til við að koma í veg fyrir skráningarskammt.

en: This is a paid submission.
is_IS: Þetta er greitt uppgjöf.

en: This is a paid submission.The listing will be live after payment is received.
is_IS: Þetta er greitt uppgjöf. Skráningin verður lifandi eftir að greiðsla hefur borist.

en: This option defines the main content width. Default value is 1200px
is_IS: Þessi valkostur skilgreinir breidd aðal innihalds. Sjálfgefið gildi er 1200px

en: This page will not work without WpResidence Core Plugin, Please activate it from the plugins menu!
is_IS: Þessi síða mun ekki virka án WpResidence Core Plugin, vinsamlegast virkjaðu það úr plugins valmyndinni!

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
is_IS: Þessi færsla er varin með lykilorði. Sláðu inn lykilorðið til að skoða athugasemdir.

en: This property unit builder is a very complex feature, with a lot of options, and because of that it may not work for all design idees. We will continue to improve it, but please be aware that css problems may appear and those will have to be solved by manually adding css rules in the code.
is_IS: Þessi fasteignasala er mjög flókin eiginleiki, með fullt af valkostum, og vegna þess kann það ekki að virka fyrir allar hugmyndir um hönnun. Við munum halda áfram að bæta það, en vinsamlegast vertu viss um að css vandamál geta birst og þau verða að leysa með því að bæta handvirkt css reglum í kóðann.

en: This will replace the sticky header.  Doesn't apply to search type 3
is_IS: Þetta mun koma í stað klíbbsins. Á ekki við um leitartegund 3

en: Time
is_IS: Tími

en: Title
is_IS: Titill

en: Title Attribute
is_IS: Titill eiginleiki

en: Title/Position
is_IS: Titill / Staða

en: To add Retina logo versions, create retina logo, add _2x at the end of name of the original file (for ex logo_2x.jpg) and upload it in the same uploads folder as the non retina logo.
is_IS: Til að bæta við Retina merki útgáfum skaltu búa til retina merki, bæta við _2x í lok nafns upprunalegu skráarinnar (til dæmis logo_2x.jpg) og hlaða því upp í sömu uppsetningar möppu og non-retina merki.

en: To be paid
is_IS: Að vera borgað

en: Togo
is_IS: Að fara

en: Top Bar Background Color (Header Widget Menu)
is_IS: Efst á bakhliðarlínu (Header Widget Menu)

en: Top Bar Font Color (Header Widget Menu)
is_IS: Efst Bar letur Litur (Header Widget Valmynd)

en: Top Bar Left Widget Area
is_IS: Efsta bar vinstri búnaðurinn

en: Top Bar Right Widget Area
is_IS: Efst Bar Hægri Widget Area

en: Top Menu & Sticky Menu Background Color
is_IS: Top Valmynd &amp; Sticky Valmynd Bakgrunnslitur

en: Top Menu Font Color
is_IS: Aðalvalmynd leturlitur

en: Top Menu Font Size
is_IS: Top Valmynd leturstærð

en: Top Menu Hover Background Color
is_IS: Efsta valmyndin Breytir Bakgrunnslitur

en: Top Menu Hover Background Color (*applies on some hover types)
is_IS: Efsta valmyndin Breytir Bakgrunnslitur (* á við sumar tegundir sveima)

en: Top Menu Hover Font Color
is_IS: Efst á Valmynd Breytingartafla Litur

en: Top Menu Hover Type
is_IS: Top Valmynd sveifla Type

en: Total Fee
is_IS: Heildarkostnaður

en: Total Invoices:
is_IS: Samtals reikningar:

en: Total number of views:
is_IS: Heildarfjöldi skoðana:

en: Transparent Header - Top Menu Font Color
is_IS: Transparent Header - Top Valmynd Font Litur

en: Transparent Header - Top Menu Hover Font Color
is_IS: Transparent Header - Top Valmynd Hover Font Litur

en: Transport
is_IS: Samgöngur

en: Transportation
is_IS: Samgöngur

en: Trinidad and Tobago
is_IS: Trínidad og Tóbagó

en: Tunisia
is_IS: Túnis

en: Turkey
is_IS: Tyrkland

en: Turkmenistan
is_IS: Túrkmenistan

en: Turks and Caicos Islands
is_IS: Turks og Caicos Islands

en: Twitter Access Secret
is_IS: Twitter Aðgangur Secret

en: Twitter Access Secret is required for theme Twitter widget.
is_IS: Twitter Aðgangur leyndarmál er nauðsynlegt fyrir þema Twitter búnaður.

en: Twitter Access Token
is_IS: Twitter aðgangsmerki

en: Twitter Access Token is required for theme Twitter widget.
is_IS: Twitter Access Token er krafist fyrir þema Twitter búnaður.

en: Twitter Cache Time
is_IS: Twitter skyndiminni

en: Twitter Cache Time in hours
is_IS: Twitter Cache Time í klukkustundum

en: Twitter Consumer Key
is_IS: Twitter neytenda lykill

en: Twitter Consumer Secret
is_IS: Twitter neytenda leyndarmál

en: Twitter Consumer Secret is required for theme Twitter widget.
is_IS: Twitter Consumer Secret er krafist fyrir þema Twitter búnaður.

en: Twitter Widget
is_IS: Twitter Búnaður

en: Twitter consumer_key is required for theme Twitter widget.
is_IS: Twitter consumer_key er krafist fyrir þema Twitter búnaður.

en: Twitter page link
is_IS: Twitter síðu hlekkur

en: Twitter page link, with https://
is_IS: Twitter síðu hlekkur, með https: //

en: Type
is_IS: Gerð

en: Type Bathrooms No.
is_IS: Gerðu Baðherbergi nr

en: Type Bedrooms No.
is_IS: Sláðu svefnherbergi nr.

en: Type Keyword
is_IS: Sláðu inn leitarorð

en: Type Max. Price
is_IS: Tegund Max. Verð

en: Type Min. Price
is_IS: Tegund mín. Verð

en: Type address, state, city or area
is_IS: Sláðu inn heimilisfang, ríki, borg eða svæði

en: Type and add a new item in features and amenities list.
is_IS: Sláðu inn og settu inn nýtt atriði í lögun og þjónustu listanum.

en: Type company address
is_IS: Sláðu inn fyrirtæki heimilisfang

en: Type here the copyright message that will appear in footer.
is_IS: Sláðu hér höfundarréttarskeyti sem birtist í síðufóti.

en: Type only numbers!
is_IS: Sláðu aðeins inn tölur!

en: Type your message...
is_IS: Skrifaðu skilaboðin þín ...

en: Type:
is_IS: Gerð:

en: Uganda
is_IS: Úganda

en: Ukraine
is_IS: Úkraína

en: Unable to login. Please, check login/password and try again
is_IS: Ekki tókst að skrá þig inn. Vinsamlegast athugaðu innskráningu / lykilorð og reyndu aftur

en: Unit Card Type
is_IS: Einingakort Tegund

en: Unit border size
is_IS: Einingamerki stærð

en: Unit/Card border color
is_IS: Eining / kortamerki lit.

en: United Arab Emirates
is_IS: Sameinuðu arabísku furstadæmin

en: United Kingdom
is_IS: Bretland

en: United States
is_IS: Bandaríkin

en: United States Minor Outlying Islands
is_IS: Minor Outlying Islands í Bandaríkjunum

en: Unlimited
is_IS: Ótakmarkaður

en: Unlimited listings ?
is_IS: Ótakmarkaðar skráningar?

en: Update
is_IS: Uppfæra

en: Update Profile
is_IS: Uppfæra prófíl

en: Update Required
is_IS: Uppfæra þarf

en: Update Review
is_IS: Uppfæra umsögn

en: Update profile
is_IS: Uppfæra uppsetningu

en: Update recommended
is_IS: Uppfærsla mælt með

en: Update the theme & plugins
is_IS: Uppfæra þema og viðbætur

en: Update; Custom title instead of Features and Amenities label.
is_IS: Uppfæra; Sérsniðin titill í staðinn fyrir eiginleikum og aðstaða merkingar.

en: Updating Plugin: %s
is_IS: Uppfærsluforrit: %s

en: Upgrade message from the plugin author:
is_IS: Uppfærðu skilaboð frá tappi höfundar:

en: Upgrade to Featured
is_IS: Uppfærðu í Valin

en: Upgrade to Featured Listing
is_IS: Uppfærðu í Valin Listing

en: Upgrade to featured
is_IS: Uppfærðu í lögun

en: Upgrade to featured listing on
is_IS: Uppfærðu í lögun skráningu á

en: Upload  profile image.
is_IS: Hlaða upp prófílmynd.

en: Upload Background Image for Footer
is_IS: Hlaða upp bakgrunnsmynd fyrir neðanmálsgrein

en: Upload Background Image |
is_IS: Hlaða upp bakgrunnsmynd |

en: Upload Favicon
is_IS: Hlaða upp Favicon

en: Upload Header Image
is_IS: Hlaða inn heiti myndar

en: Upload Image
is_IS: Hlaða inn mynd

en: Upload Logo
is_IS: Hlaða inn merki

en: Upload New Logo
is_IS: Hladdu upp nýtt merki

en: Upload New Plan Image
is_IS: Hladdu upp nýju myndinni

en: Upload Pin
is_IS: Hlaða upp pinna

en: Upload Video
is_IS: Hladdu upp myndskeið

en: Upload mobile logo in jpg or png format.
is_IS: Hladdu upp farsímanum í jpg- eða png-sniði.

en: Upload site favicon in .ico, .png, .jpg or .gif format
is_IS: Hladdu upp favicon á síðuna .ico, .png, .jpg eða .gif

en: Upload your profile photo.
is_IS: Hladdu upp prófílmyndinni þinni.

en: Uruguay
is_IS: Úrúgvæ

en: Use .00 format for decimals (ex: 1.50). Do not set price as 0!
is_IS: Notaðu .00 sniði fyrir decimals (ex: 1.50). Ekki setja verð sem 0!

en: Use .00 format for decimals (ex: 5.50). Do not set price as 0!
is_IS: Notaðu .00 sniði fyrir decimals (ex: 5.50). Ekki setja verð sem 0!

en: Use CTRL to select multiple fields for property submission page.
is_IS: Notaðu CTRL til að velja margar reitir fyrir vefsíðuna.

en: Use Cache for Google maps ?(*cache will renew itself every 3h)
is_IS: Notaðu skyndiminni fyrir Google kort? (* Skyndiminni mun endurnýja sig á 3 klst fresti)

en: Use Custom Fields For Advanced Search ?
is_IS: Notaðu sérsniðnar reitir fyrir Ítarleg leit?

en: Use Float Search Form ?
is_IS: Notaðu flot leitarform?

en: Use Floor Plans
is_IS: Notaðu gólfáætlanir

en: Use Full Price Pins ?
is_IS: Notaðu Full Price Pins?

en: Use Geo Location Search
is_IS: Notaðu Geo Location Search

en: Use Google maps with SSL ?
is_IS: Notaðu Google kort með SSL?

en: Use Optima Express plugin (idx plugin by ihomefinder) - you will need to enable the plugin ?
is_IS: Notaðu Optima Express tappi (idx tappi af ihomefinder) - þú þarft að virkja tappi?

en: Use Pin Cluster on map
is_IS: Notaðu Pin Cluster á korti

en: Use Saved Search Feature ?
is_IS: Notaðu vistaða leitareiginleika?

en: Use Slider in Property Unit
is_IS: Notaðu Renna í eignareiningu

en: Use Sticky Footer?
is_IS: Notaðu Sticky Footer?

en: Use Sticky Footer?
is_IS: Notaðu Sticky Footer?

en: Use a custom property page template
is_IS: Notaðu sérsniðna eigna síðu sniðmát

en: Use file reading for pins?
is_IS: Notaðu skrár lestur fyrir pinna?

en: Use file reading for pins? (*recommended for over 200 listings. Read the manual for diffrences between file and mysql reading)
is_IS: Notaðu skrár lestur fyrir pinna? (* mælt fyrir meira en 200 skráningar. Lesið handbókina fyrir mismun milli skrár og mysql lestur)

en: Use price Pins ?
is_IS: Notaðu verðpeninga?

en: Use price Pins ?(The css class for price pins is "wpestate_marker" . Each pin has also receive a class with the name of the category or action: For example "wpestate_marker apartments sales")
is_IS: Notaðu verðpeninga? (The css flokki fyrir verðpeninga er &quot;wpestate_marker&quot;. Hver penni hefur einnig fengið bekk með heiti flokksins eða aðgerðina: Til dæmis &quot;wpestate_marker íbúðir sölu&quot;)

en: Use reCaptcha on register ?
is_IS: Notaðu reCaptcha á skrá?

en: Use single Image Pin ?
is_IS: Notaðu einn Image Pin?

en: Use sticky search ?
is_IS: Notaðu klístur leit?

en: Use the Clear WpResidence Cache button from the admin bar to see the changes made instantly. Automatic updates happen every 4 hours.
is_IS: Notaðu Clear WpResidence Cache hnappinn á stjórnborði til að sjá breytingar sem gerðar eru þegar í stað. Sjálfvirk uppfærslur gerast á 4 klst fresti.

en: Use the button to save your property location on the map as well.
is_IS: Notaðu hnappinn til að vista staðsetningu þína á kortinu eins og heilbrigður.

en: Use the form below to contact us!
is_IS: Notaðu formið hér að neðan til að hafa samband við okkur!

en: Use this unit/card
is_IS: Notaðu þessa einingu / kort

en: User
is_IS: Notandi

en: User Dashboard - The top bar left widget area
is_IS: Notendaspjald - Stöðin vinstra megin á vinstri búðinni

en: User Dashboard - The top bar right widget area
is_IS: Notendaspjald - Réttasta búnaðurinn í efstu borði

en: User Dashboard Design
is_IS: Notendahermborðshönnun

en: User Dashboard Menu Background
is_IS: Notendaviðmót Valmynd Bakgrunnur

en: User Dashboard Menu Color
is_IS: Valmynd Dashboard Valmynd Litur

en: User Dashboard Menu Hover Color
is_IS: Notendaspjald Valmynd Breytingarlitur

en: User Dashboard Menu Item Background Color
is_IS: Notendaspjald Valmyndarliður Bakgrunnslitur

en: User Dashboard Package Background
is_IS: Notendaspjaldapakki Bakgrunnur

en: User Dashboard Package Color
is_IS: Litur notanda stjórnborðs notenda

en: User Details
is_IS: Notandaupplýsingar

en: User Param 1
is_IS: Notandi Param 1

en: User Role Settings
is_IS: Stillingar notenda

en: Username
is_IS: Notendanafn

en: Username already exists.  Please choose a new one.
is_IS: Notandanafnið er þegar til. Vinsamlegast veldu nýjan.

en: Username and/or Email field is empty!
is_IS: Notandanafn og / eða netfangið er tómt!

en: Username and/or Password field is empty!
is_IS: Notandanafn og / eða Lykilorð reitinn er tómur!

en: Username:
is_IS: Notandanafn:

en: Username: %s
is_IS: Notandanafn: %s

en: Userpin in geolocation
is_IS: Userpin í geolocation

en: Users can type the password on registration form
is_IS: Notendur geta skrifað lykilorðið á skráningarblaðinu

en: Users will be automatically approved. *Hold CTRL for multiple selection.
is_IS: Notendur verða sjálfkrafa samþykktir. * Haltu CTRL til margra vali.

en: Using this option you can define the width of the content in percent.Sidebar will occupy the rest of the main content space.
is_IS: Með því að nota þennan möguleika er hægt að skilgreina breidd efnisins í prósentum.

en: Uzbekistan
is_IS: Úsbekistan

en: Values between 0 -invisible and 1 - fully visible
is_IS: Gildin milli 0-ósýnileg og 1 - að fullu sýnileg

en: Vanuatu
is_IS: Vanúatú

en: Venezuela
is_IS: Venesúela

en: Version
is_IS: Útgáfa

en: Video Option
is_IS: Video valkostur

en: Video from
is_IS: Vídeó frá

en: Vietnam
is_IS: Víetnam

en: View
is_IS: Útsýni

en: View public profile
is_IS: Skoða opinbera prófílinn

en: View results
is_IS: Skoða niðurstöður

en: Virgin Islands (U.S.)
is_IS: Jómfrúreyjar (Bandaríkin)

en: Virtual Tour:
is_IS: Sýndarferð:

en: Waiting for approval
is_IS: Beðið eftir samþykki

en: Walkscore APi Key
is_IS: Walkscore APi lykillinn

en: Walkscore info doesn't show if you don't add the API.
is_IS: Upplýsingar um gönguskilaboð sýna ekki hvort þú bætir ekki við API.

en: Wallis and Futuna Islands
is_IS: Wallis og Futuna Islands

en: Want to find out more?
is_IS: Viltu fá frekari upplýsingar?

en: Warning !
is_IS: Viðvörun !

en: We Speak:
is_IS: Við tölum:

en: We are sorry, but we don't have an estimation for this property at this moment!
is_IS: Fyrirgefðu, en við höfum ekki mat fyrir þessa eign núna!

en: We didn't find any results
is_IS: Við fundum engar niðurstöður

en: We didn't find any results. Please try again with different search parameters.
is_IS: Við fundum engar niðurstöður. Vinsamlegast reyndu aftur með mismunandi leitarmöguleikum.

en: We didn't find any results. Please try again with different search parameters.
is_IS: Við fundum engar niðurstöður. Vinsamlegast reyndu aftur með mismunandi leitarmöguleikum.

en: We don't have any agents yet!
is_IS: Við höfum enga umboðsmenn ennþá!

en: We found
is_IS: Við fundum

en: We have just sent you a new password. Please check your email!
is_IS: Við höfum bara sent þér nýtt lykilorð. Vinsamlegast athugaðu tölvupóstinn þinn!

en: We have just sent you an email with Password reset instructions.
is_IS: Við höfum bara sent þér tölvupóst með leiðbeiningum um endurstillingu aðgangsorðs.

en: We received your  Wire Transfer payment request on %s ! Please follow the instructions below in order to start submitting properties as soon as possible.
is_IS: Við fengum greiðslubeiðni þína um Wire Transfer á %s! Vinsamlegast fylgdu leiðbeiningunum hér fyrir neðan til að byrja að senda inn eignir eins fljótt og auðið er.

en: We received your Wire Transfer payment request on  %website_url !
    Please follow the instructions below in order to start submitting properties as soon as possible.
    The invoice number is: %invoice_no, Amount: %total_price. 
    Instructions:  %payment_details.
is_IS: Við fengum greiðslubeiðni þína um Wire Transfer á% website_url! Vinsamlegast fylgdu leiðbeiningunum hér fyrir neðan til að byrja að senda inn eignir eins fljótt og auðið er. Reikningsnúmerið er:% reikningsnúmer, upphæð:% heildarverð. Leiðbeiningar:% payment_details.

en: We recommend doing demo import first and then finishing this setup. Adding Demo import AFTER completing this setup changes your settings options to demo options.
is_IS: Við mælum með því að gera kynningu á innflutningi fyrst og þá að klára þessa uppsetningu. Bæti innflutningi á kynningu AFTER klára þessa skipulag breytist stillingarvalkostir þínar til kynningarvalkosta.

en: We will use 1 single pins for all markers. This option will decrease the loading time on you maps.
is_IS: Við munum nota 1 stakur pinna fyrir alla merkja. Þessi valkostur lækkar hleðslutímann á kortum þínum.

en: We will use the image at the uploaded size. So make sure it fits your design. If you add images directly into the input fields (without Upload button) please use the full image path. For ex: http://www.wpresidence..... . If you use the "upload"  button use also "Insert into Post" button from the pop up window.
is_IS: Við munum nota myndina í uppgefnu stærðinni. Svo vertu viss um að það passar hönnunina þína. Ef þú bætir myndum beint inn í innsláttarreitina (án Upphlaða hnappur) skaltu nota fulla myndarslóðina. Til dæmis: http: //www.wpresidence ...... Ef þú notar &quot;hlaða&quot; hnappinn notaðu líka &quot;Setja inn í póst&quot; hnappinn úr sprettiglugganum.

en: Website
is_IS: Vefsíða

en: Website Url (without http)
is_IS: Website Url (án http)

en: Website:
is_IS: Vefsíða:

en: Welcome back,
is_IS: Velkominn aftur,

en: Western Sahara
is_IS: Vestur-Sahara

en: What kind of listings do you handle?
is_IS: Hvaða tegundir af skráningar snertirðu?

en: What property slider type to show on property page.
is_IS: Hvaða eign renna tegund til að sýna á eign síðu.

en: What sidebar to show for blog category/archive list.
is_IS: Hvaða skenkur að sýna fyrir bloggflokki / skjalasafn.

en: What sidebar to show in agent page.
is_IS: Hvaða skenkur sem á að sýna á síðu umboðsmanns.

en: What sidebar to show in property page.
is_IS: Hvaða skenkur að birtast á eignasíðu.

en: What's Nearby
is_IS: Hvað er í nágrenninu

en: When the page is with sidebar the no of listings per row will be 2 or 3 - depending on your selection
is_IS: Þegar blaðsíða er með hliðarstiku er fjöldi skráninga í röð 2 eða 3 - allt eftir vali þínu

en: Where to show the currency symbol?
is_IS: Hvar á að sýna gjaldmiðils táknið?

en: Where to show the sidebar for blog category/archive list.
is_IS: Hvar á að sýna skenkur fyrir bloggflokki / skjalasafn.

en: Where to show the sidebar in agent page.
is_IS: Hvar á að sýna hliðarstikuna á síðu umboðsmanns.

en: Where to show the sidebar in property page.
is_IS: Hvar á að sýna skenkur á eignasíðu.

en: Wide Footer ?
is_IS: Wide Footer?

en: Wide Header ?
is_IS: Wide Header?

en: Wide or Boxed?
is_IS: Wide eða Boxed?

en: Widget Border Color
is_IS: Borðlitur búnaðar

en: Widget Border Size
is_IS: Borðstærð breiddar

en: Widget Font color
is_IS: Widget leturlitur

en: Widget Internal Padding
is_IS: Búnaður Innri Padding

en: Widget Internal Padding (top,left,bottom,right)
is_IS: Búnaður Innri Padding (efst, vinstri, botn, hægri)

en: Wire instructions for direct payment
is_IS: Wire leiðbeiningar um bein greiðslu

en: WordPress Memory Limit is set to
is_IS: WordPress Minni Limit er stillt á

en: Works with "Use FLoat Form" options set to no ! Doesn't apply to search type 3.
is_IS: Virkar með &quot;Notaðu FLOat Form&quot; valkosti sett á nei! Á ekki við um leitartegund 3.

en: Write a Review
is_IS: Skrifa umsögn

en: Wrong username or password!
is_IS: Rangt notendanafn eða lykilorð!

en: Yearly Archives: %s
is_IS: Árleg skjalasafn: %s

en: Yelp - no of results
is_IS: Yelp - engar niðurstöður

en: Yelp - no of results
is_IS: Yelp - engar niðurstöður

en: Yelp Api  Client Id
is_IS: Yelp Api Viðskiptavinur Id

en: Yelp Api Client Key
is_IS: Yelp Api Viðskiptavinur Key

en: Yelp Categories
is_IS: Yelp Flokkar

en: Yelp Categories to show on front page
is_IS: Yelp Flokkar til að sýna á forsíðu

en: Yelp Distance Measurement Unit
is_IS: Yelp Mismunandi mælieiningar

en: Yelp settings
is_IS: Yelp stillingar

en: Yemen
is_IS: Jemen

en: You are already logged in! redirecting...
is_IS: Þú ert nú þegar innskráður! áframsenda ...

en: You can enable or disable PayPal buttons.
is_IS: Þú getur kveikt eða slökkt á PayPal hnöppum.

en: You can enable or disable Stripe payment buttons.
is_IS: Þú getur virkjað eða slökkt á Strangri greiðsluhnappar.

en: You can now login with your new password at:
is_IS: Þú getur nú skráð þig inn með nýju lykilorðinu þínu á:

en: You can reply to private messages from "Inbox" page in your user account.
is_IS: Þú getur svarað einkaskilaboðum frá síðunni &quot;Innhólf&quot; á notandareikningnum þínum.

en: You can select multiple images to upload at one time.
is_IS: Þú getur valið margar myndir til að hlaða inn í einu.

en: You cannot upload more than
is_IS: Þú getur ekki sent meira en

en: You cannot use special characters like "&". After changing the url you may need to wait for a few minutes until WordPress changes all the urls. In case your new names do not update automatically, go to Settings - Permalinks and Save again the "Permalinks Settings" - option "Post name"
is_IS: Þú getur ekki notað sérstaka stafi eins og &quot;&amp;&quot;. Eftir að þú hefur breytt urlnum gætir þú þurft að bíða í nokkrar mínútur þar til WordPress breytir öllum vefslóðum. Ef nýju nöfnin þín uppfæra ekki sjálfkrafa skaltu fara í Stillingar - Permalinks og Vista aftur &quot;Permalinks Settings&quot; - valkostinn &quot;Post Name&quot;

en: You did not add your <strong>Paypal Details</strong>. No Paypal payment will be processed
is_IS: Þú bætti ekki við <strong>Paypal Upplýsingar</strong> . Engin Paypal greiðsla verður afgreidd

en: You did not add your <strong>Stripe Details</strong>. No Stripe payment will be processed
is_IS: Þú hefur ekki bætt við <strong>Stripe Upplýsingar</strong> . Engin stök greiðslu verður afgreidd

en: You don't have any agents added!
is_IS: Þú hefur enga umboðsmanni bætt við!

en: You don't have any favorite properties yet!
is_IS: Þú hefur enga uppáhalds eiginleika ennþá!

en: You don't have any plans attached!
is_IS: Þú hefur engar áætlanir viðhengi!

en: You don't have any properties yet!
is_IS: Þú hefur engar eignir ennþá!

en: You don't have any saved searches yet!
is_IS: Þú hefur enga vistaða leit ennþá!

en: You have
is_IS: Þú hefur

en: You have used all the "Featured" listings in your package.
is_IS: Þú hefur notað allar &quot;Valin&quot; skráningar í pakkanum þínum.

en: You need to
is_IS: Þú þarft að

en: You need to agree with terms and conditions !
is_IS: Þú þarft að samþykkja skilmála og skilyrði!

en: You need to upload at last one image
is_IS: Þú þarft að hlaða upp á síðasta mynd

en: You ordered a new Wire Transfer
is_IS: Þú pantaðir nýjan Wire Transfer

en: Your Address
is_IS: Heimilisfangið þitt

en: Your City
is_IS: Borgin þín

en: Your Current Colors
is_IS: Núverandi litir þínar

en: Your Current Logo
is_IS: Núverandi merki þín

en: Your Email
is_IS: Netfangið þitt

en: Your Favicon
is_IS: Favicon þinn

en: Your Logo
is_IS: Merkið þitt

en: Your Message
is_IS: Skilaboð þín

en: Your Name
is_IS: Nafn þitt

en: Your PHP version is
is_IS: PHP útgáfa er

en: Your Password was Reset
is_IS: Lykilorðið þitt var Endurstilla

en: Your Payment system is in LIVE mode.
is_IS: Greiðslukerfið þitt er í LIVE-stillingu.

en: Your Payment system is in SANDBOX mode.
is_IS: Greiðslukerfið þitt er í SANDBOX ham.

en: Your Phone
is_IS: Síminn þinn

en: Your Rating & Review
is_IS: Einkunn þín og endurskoðun

en: Your Review
is_IS: Umsögnin þín

en: Your State Code (ex CA)
is_IS: Ríkiskóði þín (fyrrverandi CA)

en: Your Sticky Logo
is_IS: Sticky Merkið þitt

en: Your Transparent Header Logo
is_IS: Merkið þitt með gagnsæum haus

en: Your account is disabled.
is_IS: Reikningurinn þinn er óvirkur.

en: Your account is pending approval. Please wait for admin to approve it.
is_IS: Reikningurinn þinn er í bið fyrir samþykki. Vinsamlegast bíddu eftir admin til að samþykkja það.

en: Your account was created and you can login now!
is_IS: Reikningurinn þinn var búinn til og þú getur skráð þig inn núna!

en: Your address field is empty!
is_IS: Heimilisfang reitinn þinn er tómur!

en: Your comment is awaiting moderation.
is_IS: Athugasemd þín bíður í meðallagi.

en: Your current package doesn't let you publish more properties! You need to upgrade your membership.
is_IS: Núverandi pakki leyfir þér ekki að birta fleiri eignir! Þú þarft að uppfæra aðild þína.

en: Your email address will not be published.
is_IS: Netfangið þitt verður ekki birt.

en: Your energy class
is_IS: Orkuflokkinn þinn

en: Your energy class is
is_IS: Orkuflokkurinn þinn er

en: Your energy class is
is_IS: Orkuflokkurinn þinn er

en: Your listing was approved
is_IS: Skráningin þín var samþykkt

en: Your new password for the account at:
is_IS: Nýtt lykilorð fyrir reikninginn á:

en: Your new password for the account at: %website_url: 
    Username:%username, 
    Password:%user_pass.
    You can now login with your new password at: %website_url
is_IS: Nýtt lykilorð fyrir reikninginn á:% website_url: Notandanafn:% notandanafn, Lykilorð:% notandi_pass. Þú getur nú skráð þig inn með nýju lykilorðinu þínu á:% website_url

en: Your purchase was activated
is_IS: Kaupin þín voru virk

en: Your search results
is_IS: Leitarniðurstöður þínar

en: Your username and password on %website_url
is_IS: Notendanafn og lykilorð á% website_url

en: Zambia
is_IS: Sambía

en: Zillow api key
is_IS: Zillow api lykill

en: Zillow api key is required for Zillow Widget.
is_IS: Zillow api lykill er nauðsynleg fyrir Zillow Widget.

en: Zimbabwe
is_IS: Simbabve

en: [more]
is_IS: [meira]

en: about 1 hour ago
is_IS: um það bil 1 klukkustund síðan

en: about 1 minute ago
is_IS: um 1 mínútu síðan

en: ac
is_IS: AC

en: acres
is_IS: hektara

en: add to favorites
is_IS: Bæta við Uppáhalds

en: addded
is_IS: viðbót

en: address
is_IS: heimilisfang

en: and
is_IS: og

en: area
is_IS: svæði

en: areas
is_IS: svæði

en: bathrooms
is_IS: baðherbergi

en: baths:
is_IS: böð:

en: bedrooms
is_IS: svefnherbergi

en: beds
is_IS: rúm

en: between
is_IS: á milli

en: between
is_IS: á milli

en: bigger than
is_IS: stærra en

en: bigger than
is_IS: stærra en

en: by
is_IS: með

en: cancel stripe subscription
is_IS: Hætta við rönd áskrift

en: categories
is_IS: flokkar

en: category
is_IS: flokki

en: cities
is_IS: borgir

en: city
is_IS: borg

en: click to add new status
is_IS: smelltu til að bæta við nýjum stað

en: click to enable zoom
is_IS: smelltu til að virkja aðdrátt

en: close map
is_IS: loka kortinu

en: company email
is_IS: félagsbréf

en: company fax
is_IS: fyrirtæki fax

en: company mobile
is_IS: fyrirtæki farsíma

en: compare
is_IS: bera saman

en: daily
is_IS: daglega

en: days
is_IS: daga

en: default
is_IS: sjálfgefið

en: delete
is_IS: eyða

en: delete message
is_IS: Eyða skilaboðum

en: delete search
is_IS: Eyða leit

en: deleting...
is_IS: eyddi ...

en: details
is_IS: upplýsingar

en: discover more
is_IS: uppgötva meira

en: expires on
is_IS: rennur út á

en: favorite
is_IS: uppáhalds

en: feet
is_IS: fætur

en: field
is_IS: sviði

en: for
is_IS: fyrir

en: for category:
is_IS: fyrir flokk:

en: from date
is_IS: frá dagsetningu

en: full info
is_IS: fullur upplýsingar

en: grid
is_IS: rist

en: half map
is_IS: hálf kort

en: hectares
is_IS: hektarar

en: help
is_IS: hjálp

en: here
is_IS: hér

en: images
is_IS: myndir

en: in
is_IS: í

en: in order to post a review
is_IS: í því skyni að senda inn umsögn

en: is not editable
is_IS: er ekki hægt að breyta

en: keyword
is_IS: leitarorð

en: list
is_IS: listi

en: listing
is_IS: skráningu

en: listings
is_IS: skráningar

en: listings
is_IS: skráningar

en: loading results...
is_IS: hleður niðurstöðum ...

en: login
is_IS: skrá inn

en: lot size
is_IS: mikið stærð

en: m radius
is_IS: m radíus

en: make payment recurring
is_IS: gera greiðslu endurtekin

en: make the footer 100%.
is_IS: Fóturinn er 100%.

en: make the header 100%.
is_IS: Gerðu hausinn 100%.

en: manage floorplans
is_IS: stjórna gólfplötur

en: map
is_IS: kort

en: membership payment on
is_IS: aðildarborgun á

en: meters
is_IS: metrar

en: miles
is_IS: mílur

en: months
is_IS: mánuðum

en: more details here
is_IS: frekari upplýsingar hér

en: new message
is_IS: ný skilaboð

en: no
is_IS: nr

en: no listings available
is_IS: engar skráningar í boði

en: none
is_IS: enginn

en: normal
is_IS: eðlilegt

en: of
is_IS: af

en: on
is_IS: á

en: open map
is_IS: opna kortið

en: or
is_IS: eða

en: over a year ago
is_IS: fyrir rúmt ár síðan

en: page should be accesible only via the compare button
is_IS: síða ætti aðeins að vera tiltæk með samanburðarhnappnum

en: pending approval
is_IS: bíður samþykkis

en: photos
is_IS: myndir

en: posting
is_IS: staða

en: price range from
is_IS: verðbil frá

en: price range from:
is_IS: verðbil frá:

en: price:
is_IS: verð:

en: property Size
is_IS: eign Stærð

en: property address
is_IS: eignar heimilisfang

en: property bathrooms
is_IS: eign baðherbergi

en: property bedrooms
is_IS: eign svefnherbergi

en: property country
is_IS: eignarland

en: property county
is_IS: eignarsýsla

en: property lot size
is_IS: fasteignastærð eignar

en: property price
is_IS: fasteignaverð

en: property rooms
is_IS: eignarherbergi

en: property size
is_IS: eignarstærð

en: property state
is_IS: eign ríkisins

en: property status
is_IS: eignarstaða

en: property zip
is_IS: eignir zip

en: reCaptcha settings
is_IS: reCaptcha stillingar

en: reCaptha secret key
is_IS: reCaptha leyniskóði

en: reCaptha site key
is_IS: reCaptha síða lykill

en: remove from favorites
is_IS: fjarlægja úr uppáhaldi

en: removed
is_IS: fjarlægt

en: reply to message
is_IS: svaraðu skilaboðum

en: results
is_IS: niðurstöður

en: results.
is_IS: niðurstöður.

en: right now
is_IS: núna strax

en: rooms
is_IS: herbergi

en: rooms:
is_IS: herbergi:

en: saving..
is_IS: sparnaður ..

en: saving...
is_IS: sparar ...

en: sending message..
is_IS: senda skilaboð ..

en: share
is_IS: deila

en: size
is_IS: stærð

en: size:
is_IS: stærð:

en: smaller than
is_IS: minni en

en: square
is_IS: ferningur

en: standard
is_IS: staðall

en: subscription will be cancelled at the end of current period
is_IS: Áskriftin verður lokuð í lok núverandi tímabils

en: terms & conditions
is_IS: Skilmálar

en: the file Google map does NOT exist or is NOT writable
is_IS: Skráin Google kortið er EKKI til eða er ekki skrifað

en: to
is_IS: til

en: to date
is_IS: hingað til

en: type 1
is_IS: tegund 1

en: type 2
is_IS: tegund 2

en: type 3
is_IS: tegund 3

en: type 4
is_IS: tegund 4

en: type here the new status...
is_IS: skrifaðu hér nýja stöðu ...

en: types
is_IS: gerðir

en: unread messages
is_IS: ólesin skilaboð

en: user id:
is_IS: notandanafn:

en: we found
is_IS: við fundum

en: weekly
is_IS: vikulega

en: weeks
is_IS: vikur

en: wide
is_IS: breiður

en: wrong captcha
is_IS: rangt captcha

en: yards
is_IS: metrar

en: year
is_IS: ár

en: years
is_IS: ár

en: yes
is_IS: Já

en: yesterday
is_IS: í gær

en: you don't have the right to delete this
is_IS: þú hefur ekki rétt til að eyða þessu
